| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 11:00-12:30 | ศร304 | 125 | C | 78 | 77 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | ศร304 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.เชิดชัย มีเอียด |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อดิศักดิ์ จูมวงษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร สมุทรวชิรวงษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรวดี วงศ์มณีรุ่ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.แพรวพรรณ จอมงาม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 02 | | จันทร์ | 11:00-12:30 | ศร302 | 125 | C | 71 | 71 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | ศร302 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษณะ ลาน้ำเที่ยง |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ลัคนา วัฒนะชีวะกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษณะ ลาน้ำเที่ยง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วาธิณี อินทรพงษ์นุวัฒน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-09:30 | 80-402 | 147 | C | 65 | 62 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:30 | 80-402 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษณะ ลาน้ำเที่ยง |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษณะ ลาน้ำเที่ยง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อาภาลัย สุขสำราญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.หนึ่งหทัย ชัยอาภร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทวีศักดิ์ จันทร์งาม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพ็ญนภา จักรสมศักดิ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 04 | | อังคาร | 08:00-09:30 | วิทย์ 2507/1 | 105 | C | 67 | 64 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:30 | วิทย์ 2507/1 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.เชิดชัย มีเอียด |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษณะ ลาน้ำเที่ยง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อาภาลัย สุขสำราญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.หนึ่งหทัย ชัยอาภร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทวีศักดิ์ จันทร์งาม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพ็ญนภา จักรสมศักดิ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 05 | | อังคาร | 08:00-09:30 | 3103 | 141 | C | 65 | 27 | 38 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:30 | 3103 | 141 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทวีศักดิ์ จันทร์งาม |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษณะ ลาน้ำเที่ยง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อาภาลัย สุขสำราญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.หนึ่งหทัย ชัยอาภร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทวีศักดิ์ จันทร์งาม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพ็ญนภา จักรสมศักดิ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 06 | | อังคาร | 11:00-12:30 | วิทย์ 2507/1 | 105 | C | 65 | 48 | 17 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | วิทย์ 2507/1 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.เชิดชัย มีเอียด |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทวีศักดิ์ จันทร์งาม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์น้ำเพ็ชร วินิจฉัยกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.เชิดชัย มีเอียด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.เชิดชัย มีเอียด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิณนภา หมวกยอด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อดิศักดิ์ จูมวงษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 07 | | อังคาร | 11:00-12:30 | 3103 | 141 | C | 65 | 54 | 11 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | 3103 | 141 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทวีศักดิ์ จันทร์งาม |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทวีศักดิ์ จันทร์งาม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์น้ำเพ็ชร วินิจฉัยกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.เชิดชัย มีเอียด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.เชิดชัย มีเอียด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิณนภา หมวกยอด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อดิศักดิ์ จูมวงษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| แพร่ |
| 01 | | อังคาร | 08:00-09:30 | N208:811 | 811 | C | 20 | 15 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:30 | N208:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์กฤดิลดา ล้วนเมือง |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 2 | 15-14-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 811 ห้อง N101:811 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์กฤดิลดา ล้วนเมือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.จิรพงศ์ ศรศักดานุภาพ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | หมายเหตุ: | ทอ |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | 105 : 801 | 801 | C | 10 | 6 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | 105 : 801 | 801 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิกานต์ คู่วัฒนา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีชีวภาพ ชั้นปี 2 | 7-6-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 811 ห้อง N102:811 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิกานต์ คู่วัฒนา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.สิทธิเดศ ศรีน้อย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.จิรพงศ์ ศรศักดานุภาพ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | หมายเหตุ: | bio |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00-14:30 | 207 : 801 | 801 | C | 40 | 39 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | 207 : 801 | 801 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิกานต์ คู่วัฒนา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ ชั้นปี 2 | 38-38-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ส.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 811 ห้อง N102:811 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิกานต์ คู่วัฒนา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.สิทธิเดศ ศรีน้อย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 117 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิกานต์ คู่วัฒนา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | หมายเหตุ: | ผส |
|
| ชุมพร |
| 01 | | อังคาร | 15:00-16:30 | 407 | 716 | C | 30 | 9 | 21 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:30 | 407 | 716 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ประสาทพร กออวยชัย อาจารย์วิชชุดา เอื้ออารี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 2 | 30-9-21 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ส.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 404 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์วิชชุดา เอื้ออารี กรรมการกำกับห้องสอบ 1 อาจารย์ ดร.เชษฐ์ ใจเพชร กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2561 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 308 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์พัชรินทร์ วิริยะสุขสวัสดิ์ กรรมการกำกับห้องสอบ 1 อาจารย์นาตาลี อาร์ ใจเย็น กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
|