| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | BA 301 | 107 | C | 77 | 75 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | BA 301 | 107 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อดิศร สิทธิเวช |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว ชั้นปี 2 เทคโนโลยีชีวภาพ ชั้นปี 2 | 37-37-0 41-38-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉัตร ชูชื่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนิกานต์ เอมหฤทัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อัชญา ไพคำนาม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ภานาถ แสงเจริญรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | BA 503 | 107 | C | 70 | 67 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | BA 503 | 107 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อายุส หยู่เย็น |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ (การจัดการ) ชั้นปี 1 | 84-64-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อายุส หยู่เย็น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งกานต์ ใจวงค์ยะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลินดา อริยเดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อายุส หยู่เย็น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชชา ชาลีพรหม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.มงคล ยะไชย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 03 | | จันทร์ | 09:30-11:00 | BA 503 | 107 | C | 86 | 84 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:30-11:00 | BA 503 | 107 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อายุส หยู่เย็น |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ (การจัดการ) ชั้นปี 1 | 84-83-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อายุส หยู่เย็น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งกานต์ ใจวงค์ยะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชลินดา อริยเดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อายุส หยู่เย็น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชชา ชาลีพรหม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.มงคล ยะไชย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 04 | | อังคาร | 13:00-14:30 | BA 301 | 107 | C | 81 | 81 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | BA 301 | 107 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทริกา มณีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ (การตลาด) ชั้นปี 1 | 80-80-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-501 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทริกา มณีพันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิตินันท์ รัตนพรหม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-501 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทริกา มณีพันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เยาวนิตย์ ธาราฉาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 05 | | อังคาร | 14:30-16:00 | BA 301 | 107 | C | 76 | 75 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 14:30-16:00 | BA 301 | 107 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทริกา มณีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ (การตลาด) ชั้นปี 1 | 80-71-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลยา ไชยวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.เฉลิมชัย ปัญญาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.พิมพิมล แก้วมณี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรนุช เจริญกิจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 06 | | อังคาร | 11:00-12:30 | BA 301 | 107 | C | 81 | 81 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | BA 301 | 107 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อดิศร สิทธิเวช |
| | | สำรองให้: | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ ชั้นปี 2 | 84-79-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-502 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์อดิศร สิทธิเวช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธาตรี รอดชำนาญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-502 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์อดิศร สิทธิเวช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 07 | | อังคาร | 08:00-09:30 | BA 503 | 107 | C | 75 | 73 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:30 | BA 503 | 107 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อายุส หยู่เย็น |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ (การเงิน) ชั้นปี 1 | 72-69-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชนียา บังเมฆ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์พิชชยานิดา คำวิชัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธรรญชนก เพชรานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 08 | | อังคาร | 09:30-11:00 | BA 503 | 107 | C | 70 | 70 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:30-11:00 | BA 503 | 107 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภูษณิศา เตชเถกิง |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ (การเงิน) ชั้นปี 1 | 72-70-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภูษณิศา เตชเถกิง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภาวิณี อารีศรีสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภูษณิศา เตชเถกิง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อาภาลัย สุขสำราญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 09 | | อังคาร | 09:30-11:00 | BA 504 | 107 | C | 67 | 66 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:30-11:00 | BA 504 | 107 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อดิศร สิทธิเวช |
| | | สำรองให้: | นวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง ชั้นปี 1 | 62-60-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธิดารัตน์ ชลประเสริฐสุข อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ลัคนา วัฒนะชีวะกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศฐา วรุณกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิตินันท์ รัตนพรหม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|