| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 11:00-12:30 | ศร204 | 125 | C | 100 | 98 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | ศร204 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวลักษณ์ ชายทวีป |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวลักษณ์ ชายทวีป อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.กีรติญา จันทร์ผง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวลักษณ์ ชายทวีป อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 นายWilliam John Mckenzie อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 02 | | จันทร์ | 14:30-16:00 | ศร302 | 125 | C | 100 | 96 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 14:30-16:00 | ศร302 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวลักษณ์ ชายทวีป |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.อุดมวิทย์ นักดนตรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.อุดมลักขณ์ ธรรมปัญญา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริกาญจน์ จันทร์เรือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อรรถวิท ชังคมานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 03 | | อังคาร | 09:30-11:00 | ศร204 | 125 | C | 100 | 63 | 37 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:30-11:00 | ศร204 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวลักษณ์ ชายทวีป |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิคม มูลเมือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.สุจิตรา แก้วสีนวล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์วัชรียา บำรุงคีรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพินธุ์ สฤษดิ์นำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| ชุมพร |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | 402 | 716 | C | 45 | 43 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | 402 | 716 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.จิระศักดิ์ วิชาสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 การเมืองและการปกครองท้องถิ่น ชั้นปี 1 การจัดการสำหรับผู้ประกอบการ ชั้นปี 1 การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ ชั้นปี 1 | 45-4-41 45-9-36 45-17-28 45-0-45 45-13-32 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 716 ห้อง 401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรพิมล พิมลรัตน์ กรรมการกำกับห้องสอบ 2 อาจารย์ฉัตรนลิน แก้วสม กรรมการกำกับห้องสอบ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|