| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | ศร201_1 | 125 | C | 250 | 228 | 22 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | ศร201_1 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิตยา ใจทนง รองศาสตราจารย์ ดร.ชูพงษ์ ภาคภูมิ อาจารย์ ดร.กีรติญา จันทร์ผง อาจารย์ ดร.สมนึก สินธุปวน รองศาสตราจารย์ ดร.อรุณี คงดี อัลเดรด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นลิน วงศ์ขัตติยะ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 30 ส.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธานินทร์ แตงกวารัมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พหล ศักดิ์คะทัศน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.วิวัฒน์ หวังเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พาสน์ ปราโมกข์ชน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ต.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 29 ต.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิตยา ใจทนง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.วันจักร สาทสนิท อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ประนอม ยังคำมั่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศักดินันท์ นันตัง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โชคชัย ยาทองไชย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | ศร201_1 | 125 | C | 250 | 202 | 48 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | ศร201_1 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.สมนึก สินธุปวน รองศาสตราจารย์ ดร.อรุณี คงดี อัลเดรด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นลิน วงศ์ขัตติยะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยะนุช เนียมทรัพย์ อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ อาจารย์ ดร.กีรติญา จันทร์ผง รองศาสตราจารย์ ดร.ชูพงษ์ ภาคภูมิ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปราณรวีร์ สุขันธ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธวัฒน์ สร้อยทอง รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 30 ส.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณวิมล นาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุทุมพร กันแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิชาญ คงธรรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ต.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 29 ต.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปราณรวีร์ สุขันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ปริญญา ปฏิพันธกานต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พันธุ์ระวี กองบุญเทียม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.กิติศักดิ์ โอสถานันต์กุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-10:00 | ศร201_1 | 125 | C | 250 | 249 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | ศร201_1 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นลิน วงศ์ขัตติยะ รองศาสตราจารย์ ดร.อรุณี คงดี อัลเดรด อาจารย์ ดร.สมนึก สินธุปวน อาจารย์ ดร.กีรติญา จันทร์ผง อาจารย์ ดร.เนตราพร ด้วงสง อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม รองศาสตราจารย์ ดร.ชูพงษ์ ภาคภูมิ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิตยา ใจทนง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยะนุช เนียมทรัพย์ รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธวัฒน์ สร้อยทอง |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 30 ส.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-502 30 ส.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-501 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สายัณห์ อุ่นนันกาศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.กีรติญา จันทร์ผง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์บรรจง สมบูรณ์ชัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ทิพสุคนธ์ พิมพ์พิมล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประจวบ ฉายบุ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ต.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-501 29 ต.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-502 29 ต.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ชูพงษ์ ภาคภูมิ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธวัฒน์ สร้อยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.กวินรัตน์ อัฐวงศ์ชยากร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.วินิตรา ลีละพัฒนา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.สวิชญา ศุภอุดมฤกษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | TBA(วิทย์) | 105 | C | 3 | 0 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | TBA(วิทย์) | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ทดสอบระบบ |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อาทิตย์ | 07:00-09:00 | วิทย์ 2105 | 105 | C | 60 | 51 | 9 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 09:00-11:00 | วิทย์ 2105 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ภรต รัตนปิณฑะ อาจารย์ ดร.เนตราพร ด้วงสง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปิยะนุช เนียมทรัพย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นลิน วงศ์ขัตติยะ รองศาสตราจารย์ ดร.อรุณี คงดี อัลเดรด อาจารย์ ดร.สมนึก สินธุปวน อาจารย์ ดร.กีรติญา จันทร์ผง รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธวัฒน์ สร้อยทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปราณรวีร์ สุขันธ์ รองศาสตราจารย์ ดร.ชูพงษ์ ภาคภูมิ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| แพร่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 10:00-12:00 | N102:811 | 811 | C | 70 | 22 | 48 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | N102:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ เชื้อสะอาด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราพร ผูกคล้าย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประดุง สวนพุฒ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ ชั้นปี 1 | 30-9-21 30-13-17 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 811 ห้อง N106:811 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราพร ผูกคล้าย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2562 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 811 ห้อง N101:811 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.ธัญญรัตน์ เชื้อสะอาด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
|