| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 34 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | วิทย์ 2406 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ ดร.ทิพปภา พิสิษฐ์กุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปานวาด ศิลปวัฒนา อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.อารีย์ เชื้อเมืองพาน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรี อินธนู อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-14:00 | วิทย์ 2403 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ทิพปภา พิสิษฐ์กุล อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปานวาด ศิลปวัฒนา รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.อารีย์ เชื้อเมืองพาน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรี อินธนู อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 03 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 34 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 15:00-18:00 | วิทย์ 2403 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปานวาด ศิลปวัฒนา รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์ ดร.ทิพปภา พิสิษฐ์กุล |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.อารีย์ เชื้อเมืองพาน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.พัชรี อินธนู อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 04 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 15:00-18:00 | วิทย์ 2406 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปานวาด ศิลปวัฒนา รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช อาจารย์ ดร.ทิพปภา พิสิษฐ์กุล อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บัญญัติ มนเทียรอาสน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.นษิ ตันติธารานุกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปานวาด ศิลปวัฒนา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 05 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 34 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 15:00-18:00 | วิทย์ 2404 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปานวาด ศิลปวัฒนา อาจารย์ ดร.ทิพปภา พิสิษฐ์กุล อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บัญญัติ มนเทียรอาสน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.นษิ ตันติธารานุกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปานวาด ศิลปวัฒนา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 06 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 34 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 15:00-18:00 | วิทย์ 2406 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ ดร.ทิพปภา พิสิษฐ์กุล รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปานวาด ศิลปวัฒนา |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บัญญัติ มนเทียรอาสน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.นษิ ตันติธารานุกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปานวาด ศิลปวัฒนา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 07 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 27 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 15:00-18:00 | วิทย์ 2403 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปานวาด ศิลปวัฒนา อาจารย์ ดร.ทิพปภา พิสิษฐ์กุล |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บัญญัติ มนเทียรอาสน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.นษิ ตันติธารานุกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปานวาด ศิลปวัฒนา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 08 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 31 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | วิทย์ 2404 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช อาจารย์ ดร.ทิพปภา พิสิษฐ์กุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปานวาด ศิลปวัฒนา รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ศาสตราจารย์ ดร.อานัฐ ตันโช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.กิติศักดิ์ โอสถานันต์กุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ทิพปภา พิสิษฐ์กุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 09 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 36 | 34 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | วิทย์ 2406 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ ดร.ทิพปภา พิสิษฐ์กุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปานวาด ศิลปวัฒนา อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ศาสตราจารย์ ดร.อานัฐ ตันโช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.กิติศักดิ์ โอสถานันต์กุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ทิพปภา พิสิษฐ์กุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 10 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | วิทย์ 2403 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปานวาด ศิลปวัฒนา อาจารย์ ดร.ทิพปภา พิสิษฐ์กุล |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oศาสตราจารย์ ดร.อานัฐ ตันโช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.กิติศักดิ์ โอสถานันต์กุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.ทิพปภา พิสิษฐ์กุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| แพร่ |
| 01 | | อังคาร | 08:00-10:00 | N101:811 | 811 | C | 10 | 10 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | ST105 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราพร ผูกคล้าย อาจารย์ ดร.ถมรัตน์ ชัชวาลย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขวัญจรัส เชิงปัญญา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร ชั้นปี 1 | 10-10-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 116 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราพร ผูกคล้าย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 106 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.จิรพงศ์ ศรศักดานุภาพ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | หมายเหตุ: | ทช |
|
| ชุมพร |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | 406 | 716 | C | 35 | 16 | 19 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | LAB1 | 701 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์นาตาลี อาร์ ใจเย็น |
| | | สำรองให้: | การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 | 35-4-31 35-10-25 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ม.ค. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ชุมพล อังคณานนท์ กรรมการกำกับห้องสอบ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลวรรณ ศุภวิญญู กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.เชษฐ์ ใจเพชร กรรมการกำกับห้องสอบ 1 อาจารย์ ดร.จิระศักดิ์ วิชาสวัสดิ์ กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
|