| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 3102 | 141 | C | 32 | 32 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 08:00-11:00 | Lวิทย์ 1203 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ธิดารัตน์ แก้วคำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.กิติศักดิ์ โอสถานันต์กุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 02 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 3102 | 141 | C | 33 | 33 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 1218 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ธิดารัตน์ แก้วคำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.กิติศักดิ์ โอสถานันต์กุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 03 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 3102 | 141 | C | 32 | 32 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1218 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ธิดารัตน์ แก้วคำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.กิติศักดิ์ โอสถานันต์กุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 04 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 3102 | 141 | C | 32 | 32 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-11:00 | Lวิทย์ 1218 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นภารัศม์ เวชสิทธิ์นิรภัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จุฑาภรณ์ ชนะถาวร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 05 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 3102 | 141 | C | 33 | 33 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1203 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย ศาสตราจารย์ ดร.วราภรณ์ แสงทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นภารัศม์ เวชสิทธิ์นิรภัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2562 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จุฑาภรณ์ ชนะถาวร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| แพร่ |
| 01 | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | N106:811 | 811 | C | 30 | 27 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | ST206 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขวัญจรัส เชิงปัญญา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 3 | 27-27-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2562 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 113 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 105 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขวัญจรัส เชิงปัญญา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
|
| ชุมพร |
| 01 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | 304 | 716 | C | 35 | 32 | 3 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-18:00 | LAB1 | 701 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์นาตาลี อาร์ ใจเย็น |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 2 เทคโนโลยีการผลิตพืช ปี 1 ขึ้นไป เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 | 35-19-16 35-1-34 35-10-25 |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ส.ค. 2562 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 716 ห้อง 308 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ยุทธนา สว่างอารมย์ กรรมการกำกับห้องสอบ 1 อาจารย์นาตาลี อาร์ ใจเย็น กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 402 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.จิระศักดิ์ วิชาสวัสดิ์ กรรมการกำกับห้องสอบ 1 อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.อนิรุต หนูปลอด กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
|