| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 13:00-14:30 | 80-502 | 147 | C | 65 | 24 | 41 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | 80-502 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร สมุทรวชิรวงษ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร สมุทรวชิรวงษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มุจลินทร์ ผลจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร สมุทรวชิรวงษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรัสพิมพ์ บุญญานันต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 02 | | อังคาร | 08:00-09:30 | 3103 | 141 | C | 65 | 65 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:30 | 3103 | 141 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.เชิดชัย มีเอียด |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร สมุทรวชิรวงษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มุจลินทร์ ผลจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร สมุทรวชิรวงษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรัสพิมพ์ บุญญานันต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 03 | | จันทร์ | 09:30-11:00 | 80-401 | 147 | C | 65 | 60 | 5 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:30-11:00 | 80-401 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งกานต์ ใจวงค์ยะ |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งกานต์ ใจวงค์ยะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุพัตรา วงศ์แสนใหม่ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุธีระ เหิมฮึก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งกานต์ ใจวงค์ยะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์กมลเทพ มีคำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุรัสกร นันทดิลก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | 3103 | 141 | C | 65 | 59 | 6 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | 3103 | 141 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งกานต์ ใจวงค์ยะ |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งกานต์ ใจวงค์ยะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุพัตรา วงศ์แสนใหม่ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุธีระ เหิมฮึก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งกานต์ ใจวงค์ยะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์กมลเทพ มีคำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บุรัสกร นันทดิลก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 05 | | จันทร์ | 11:00-12:30 | วิทย์ 2507/1 | 105 | C | 65 | 65 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | วิทย์ 2507/1 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.เชิดชัย มีเอียด |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.เชิดชัย มีเอียด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรวดี วงศ์มณีรุ่ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เจนจิรา หม่องอ้น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.เชิดชัย มีเอียด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อดิศักดิ์ จูมวงษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธานินทร์ แตงกวารัมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 06 | | จันทร์ | 11:00-12:30 | 3103 | 141 | C | 65 | 65 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | 3103 | 141 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.รัชนีวรรณ วงศ์พระจันทร์ |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.เชิดชัย มีเอียด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรวดี วงศ์มณีรุ่ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เจนจิรา หม่องอ้น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.เชิดชัย มีเอียด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อดิศักดิ์ จูมวงษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธานินทร์ แตงกวารัมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 07 | | อังคาร | 08:00-09:30 | วิทย์ 2507/1 | 105 | C | 65 | 62 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:30 | วิทย์ 2507/1 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.รัชนีวรรณ วงศ์พระจันทร์ |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.รัชนีวรรณ วงศ์พระจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.โชคอนันต์ วาณิชย์เลิศธนาสาร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.รัชนีวรรณ วงศ์พระจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุพัตรา วงศ์แสนใหม่ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | สัตวศาสตร์ ลำดับที่ 1-60 |
|
| 08 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | 80-401 | 147 | C | 65 | 62 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | 80-401 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งกานต์ ใจวงค์ยะ |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษณะ ลาน้ำเที่ยง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธานินทร์ แตงกวารัมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สิตา ชากฤษณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พหล ศักดิ์คะทัศน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| แพร่ |
| 01 | | อังคาร | 08:00-09:30 | 208 : 801 | 801 | C | 65 | 51 | 14 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:30 | 208 : 801 | 801 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิกานต์ คู่วัฒนา |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 2 เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 2 | 35-31-4 20-19-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 14 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 113 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิกานต์ คู่วัฒนา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์กฤดิลดา ล้วนเมือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ณฐวุฒ พยัฆคิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.จิรพงศ์ ศรศักดานุภาพ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิกานต์ คู่วัฒนา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.รรินธร ธรรมกุลกระจ่าง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.สิทธิเดศ ศรีน้อย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | กป 1-39+ผพ |
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-11:30 | 208 : 801 | 801 | C | 66 | 66 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:30 | 208 : 801 | 801 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิกานต์ คู่วัฒนา |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 2 เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ ชั้นปี 2 | 38-38-0 27-27-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิกานต์ คู่วัฒนา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ณฐวุฒ พยัฆคิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.จิรพงศ์ ศรศักดานุภาพ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 11 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 11 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.ปิยะพิศ ขอนแก่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิกานต์ คู่วัฒนา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.รรินธร ธรรมกุลกระจ่าง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.สิทธิเดศ ศรีน้อย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | กป 41-86+ผส |
|
| ชุมพร |
| 01 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:30 | COM1 | 701 | C | 37 | 18 | 19 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | COM1 | 701 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วิชชุดา เอื้ออารี |
| | | สำรองให้: | การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง ชั้นปี 2 | 37-17-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 404 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ฐิระ ทองเหลือ กรรมการกำกับห้องสอบ 1 อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.อนิรุต หนูปลอด กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 308 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลวรรณ ศุภวิญญู กรรมการกำกับห้องสอบ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ยุทธนา สว่างอารมย์ กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
|