| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 07:00-09:00 | TBA(วิทย์) | 105 | C | 10 | 7 | 3 | W | | |
| | | เสาร์ | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 1115 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาสาขาวิชาเทคโนโลยีชีวภาพ รหัส 59 ลงมาเท่านั้น |
|
| แพร่ |
| 01 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | 303/2 : 801 | 801 | C | 15 | 11 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00-19:00 | ST305 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 2 | 11-11-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ละออทิพย์ นะโลกา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชญาพร อายุมั่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์วรวุฒิ งามพิบูลเวท อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.เอกอาทิตย์ ฤทธิเดชยิ่ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | กป 2 ปี |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | 303/2 : 801 | 801 | C | 40 | 37 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-16:00 | ST305 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 2 | 38-37-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ละออทิพย์ นะโลกา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชญาพร อายุมั่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์วรวุฒิ งามพิบูลเวท อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.เอกอาทิตย์ ฤทธิเดชยิ่ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | กป 1-43 |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | 303/2 : 801 | 801 | C | 40 | 32 | 8 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | ST305 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 2 | 38-32-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ม.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ละออทิพย์ นะโลกา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชญาพร อายุมั่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์วรวุฒิ งามพิบูลเวท อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.เอกอาทิตย์ ฤทธิเดชยิ่ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | กป 44-86 |
|
| ชุมพร |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 303 | 716 | C | 10 | 10 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 09:00-12:00 | LAB4 | 701 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุทธิรักษ์ ผลเจริญ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ปี 1 ขึ้นไป | 10-10-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|