| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 08:00-10:00 | 80-402 | 147 | C | 45 | 35 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | 80-402 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ชนิตสิรี ศุภพิมล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สัตวศาสตร์ ลำดับที่ 136-140 |
|
| 02 | | อังคาร | 08:00-10:00 | 80-505 | 147 | C | 45 | 37 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | 80-505 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อุมาวดี จันทร์ศรี |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สัตวศาสตร์ ลำดับที่ 141-145 |
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | SAS301 | 142 | C | 45 | 41 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | SAS301 | 142 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ชนิตสิรี ศุภพิมล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | 80-303 | 147 | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | 80-303 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ชนิตสิรี ศุภพิมล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | 80-408 | 147 | C | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | 80-408 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ภัทธีรา อินใจ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | 80-503 | 147 | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | 80-503 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริกาญจน์ จันทร์เรือง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | อังคาร | 15:00-17:00 | 80-304 | 147 | C | 45 | 43 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | 80-304 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ชนิตสิรี ศุภพิมล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | อังคาร | 13:00-15:00 | 80-304 | 147 | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | 80-304 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ชนิตสิรี ศุภพิมล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | สังคม 205 | 102 | C | 45 | 43 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | สังคม 205 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อุมาวดี จันทร์ศรี |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | สังคม 606 | 102 | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | สังคม 606 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริกาญจน์ จันทร์เรือง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | อังคาร | 08:00-10:00 | 80-502 | 147 | C | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | 80-502 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริกาญจน์ จันทร์เรือง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 12 | | อังคาร | 08:00-10:00 | สังคม 205 | 102 | C | 45 | 37 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | สังคม 205 | 102 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ศรัณย์ จันทร์ทะเล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 13 | | อังคาร | 10:00-12:00 | สังคม 202 | 102 | C | 46 | 46 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | สังคม 202 | 102 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ภัทธีรา อินใจ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 14 | | อังคาร | 13:00-15:00 | สังคม 202 | 102 | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | สังคม 202 | 102 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ภัทธีรา อินใจ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 08:00-10:00 | สังคม 207 | 102 | C | 55 | 53 | 2 | W | | |
| | | เสาร์ | 10:00-12:00 | สังคม 207 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์เพชรรัตน์ ศรีนุต |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขาส่งเสริมฯ |
|
| แพร่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 10:00-12:00 | S2.LAB : 801 | 801 | L | 40 | 32 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | 113 : 801 | 801 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 2 | 37-32-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรศิลป์ มาลัยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.วัชรี เลขะวิพัฒน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มัชฌิมา ศุภวิมลพันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | กป 1-40 |
|
| 02 | | อังคาร | 08:00-10:00 | S2.LAB : 801 | 801 | C | 42 | 40 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | 113 : 801 | 801 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 2 | 33-33-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรศิลป์ มาลัยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.วัชรี เลขะวิพัฒน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มัชฌิมา ศุภวิมลพันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | กป 41-76 |
|
| ชุมพร |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | ห้องประชุมใหญ่ | 716 | C | 45 | 44 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | ห้องประชุมใหญ่ | 716 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ภารวี ขจรไพบูลย์ |
| | | สำรองให้: | การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง ปี 1 ขึ้นไป การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง ชั้นปี 2 เทคโนโลยีการผลิตพืช ปี 1 ขึ้นไป เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 2 | 45-5-40 45-14-31 45-10-35 45-12-33 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ม.ค. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 716 ห้อง 402 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ประสาทพร กออวยชัย กรรมการกำกับห้องสอบ 1 อาจารย์ภารวี ขจรไพบูลย์ กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|