| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | 80-501 | 147 | C | 112 | 112 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | 80-501 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ณัฏฐ์ณิชชา ขยาย |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2563 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 107 ห้อง BA 501 18 ม.ค. 2563 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 107 ห้อง BA 503 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉัตร ชูชื่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดลยา ไชยวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์บรรจง สมบูรณ์ชัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์น้ำเพ็ชร วินิจฉัยกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2563 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 107 ห้อง BA 503 17 มี.ค. 2563 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 107 ห้อง BA 501 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ณัฏฐ์ณิชชา ขยาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กุลชญา แว่นแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์พันธ์ศักดิ์ ภักดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิกร มหาวัน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 02 | | จันทร์ | 14:30-16:00 | 80-501 | 147 | C | 95 | 95 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 14:30-16:00 | 80-501 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ณัฏฐ์ณิชชา ขยาย |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2563 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปกรณ์ อุดมธนะสารสกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2563 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิชาญ คงธรรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ทำเนียบ อุฬารกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 03 | | อังคาร | 08:00-09:30 | 80-401 | 147 | C | 93 | 93 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:30 | 80-401 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ณัฏฐ์ณิชชา ขยาย |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2563 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ณัฏฐ์ณิชชา ขยาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลักษณา สัมมานิธิ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2563 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์พรทิพย์ จันทร์ราช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 04 | | อังคาร | 09:30-11:00 | 80-401 | 147 | C | 91 | 91 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:30-11:00 | 80-401 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ณัฏฐ์ณิชชา ขยาย |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2563 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-501 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริกุล ตุลาสมบัติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์วัชรียา บำรุงคีรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2563 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-501 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิตยา ใจทนง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์รงรอง วงษ์วาล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 05 | | จันทร์ | 11:00-12:30 | 80-401 | 147 | C | 82 | 82 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | 80-401 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อัมรินทร์ คีรีแก้ว |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2563 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-502 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัดพงศ์ อวิโรธนานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นเรศ ศิริเกษร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2563 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-502 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กมลเทพ มีคำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พันธุ์ระวี กองบุญเทียม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 06 | | อังคาร | 13:00-14:30 | 80-301 | 147 | C | 128 | 128 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | 80-301 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อัมรินทร์ คีรีแก้ว |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2563 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ภานาถ แสงเจริญรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพดล จรัสสัมฤทธิ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.รัชนีวรรณ วงศ์พระจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2563 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ทัดพงศ์ อวิโรธนานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์พิชญาภา ธัมมิกะกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ณัฐพล เรืองวิทยานุสรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 07 | | อังคาร | 14:30-16:00 | 80-301 | 147 | C | 129 | 129 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 14:30-16:00 | 80-301 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อัมรินทร์ คีรีแก้ว |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2563 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์อัมรินทร์ คีรีแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉวีวรรณ พันธ์ไชยศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2563 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์อัมรินทร์ คีรีแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์กานต์ ทิพยาไกรศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์พิทักษ์พงศ์ แบ่งทิศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| แพร่ |
| 01 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:30 | N207:811 | 811 | C | 19 | 19 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:30 | N207:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วิลาสินี บุญธรรม |
| | | สำรองให้: | หลักสูตรบัญชีบัณฑิต ชั้นปี 3 | 19-19-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 801 ห้อง 117 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.วิลาสินี บุญธรรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 มี.ค. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 106 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.น้ำฝน รักประยูร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
|