| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 04 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | วิทย์ 1108 | 105 | C | 36 | 36 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-11:00 | Lวิทย์ 1214 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พิมพร มนเทียรอาสน์ รองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุทุมพร กันแก้ว รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วชิระ ชุ่มมงคล |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กังสดาล กนกหงษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.วิจิตรา แดงปรก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.อนุกุล บุญเลิศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์พิมพร มนเทียรอาสน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | วิทย์ 1108 | 105 | C | 36 | 27 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 1214 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.อนุกุล บุญเลิศ อาจารย์พิมพร มนเทียรอาสน์ รองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วชิระ ชุ่มมงคล อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วชิระ ชุ่มมงคล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุรศักดิ์ กุยมาลี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วชิระ ชุ่มมงคล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | วิทย์ 1108 | 105 | C | 36 | 33 | 3 | W | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 1214 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุทุมพร กันแก้ว รองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ อาจารย์พิมพร มนเทียรอาสน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วชิระ ชุ่มมงคล |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วชิระ ชุ่มมงคล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุรศักดิ์ กุยมาลี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 มี.ค. 2563 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วชิระ ชุ่มมงคล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| แพร่ |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 303/2 : 801 | 801 | C | 27 | 24 | 3 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-16:00 | ST103 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วันทนีย์ แพงศรี |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 | 25-22-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ม.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.วันทนีย์ แพงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราพร ผูกคล้าย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | กป 51-74 |
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 303/2 : 801 | 801 | C | 30 | 20 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-19:00 | ST103 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์ ดร.วันทนีย์ แพงศรี |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 | 25-20-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ม.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.วันทนีย์ แพงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราพร ผูกคล้าย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | กป 26-50 |
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 303/2 : 801 | 801 | C | 30 | 20 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-16:00 | ST103 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วันทนีย์ แพงศรี |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 | 25-20-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ม.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.วันทนีย์ แพงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราพร ผูกคล้าย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | กป 1-25 |
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | ST103 | 803 | C | 33 | 12 | 21 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 303/2 : 801 | 801 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วันทนีย์ แพงศรี อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ ชั้นปี 1 | 13-12-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 14 ม.ค. 2563 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.วันทนีย์ แพงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราพร ผูกคล้าย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | ผส |
|