| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 08:00-10:00 | ห้องคอม C | 125 | L | 100 | 25 | 75 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สุนันทา อินคำเชื้อ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | ห้องคอม C | 125 | L | 100 | 84 | 16 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ดาว แสงบุญ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | ห้องคอม C | 125 | L | 100 | 99 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์เวลิกา มามูล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | อังคาร | 10:00-12:00 | ห้องคอม C | 125 | L | 100 | 100 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริกาญจน์ จันทร์เรือง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พุธ | 10:00-12:00 | ห้องคอม C | 125 | L | 100 | 60 | 40 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ศิริรัตน์ เขื่อนแก้ว |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | ห้องคอม C | 125 | L | 100 | 99 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จารุลักษณ์ งามลักษณ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | ห้องคอม C | 125 | L | 100 | 35 | 65 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อุดมศักดิ์ ศิริทะ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | ห้องคอม C | 125 | L | 100 | 71 | 29 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ภัทธีรา อินใจ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | อังคาร | 13:00-15:00 | ห้องคอม C | 125 | L | 100 | 100 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อัญชนา พรรณรังษี |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | ห้องคอม C | 125 | L | 100 | 34 | 66 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์นิลุบล จิตต์มั่น |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| ชุมพร |
| 01 | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | 204 ห้อง Lab คอม | 716 | L | 50 | 32 | 18 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ภารวี ขจรไพบูลย์ |
| | | สำรองให้: | พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 3 การประมง ชั้นปี 3 | 30-13-17 30-15-15 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | 204 ห้อง Lab คอม | 716 | L | 55 | 47 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ภารวี ขจรไพบูลย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ชั้นปี 3 รัฐศาสตร์ ชั้นปี 4 | 30-10-20 30-30-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|