| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 15:00-18:00 | ศร201_2 | 125 | C | 250 | 216 | 34 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ศาสตราจารย์ ดร.อานัฐ ตันโช ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพดล จรัสสัมฤทธิ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรืองชัย จูวัฒนสำราญ รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรนุช เจริญกิจ นายปรีชา รัตนัง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ นายสันต์ชัย มุกดา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพินธุ์ สฤษดิ์นำ รองศาสตราจารย์ ดร.ระวี คเณชาบริรักษ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ผานิตย์ นาขยัน อาจารย์ ดร.รัชชานนท์ สมบูรณ์ชัย อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ปรมินทร์ นาระทะ อาจารย์ ดร.จุฑามาศ พิลาดี อาจารย์ ดร.แสงเดือน อินชนบท |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | จันทร์ | 15:00-18:00 | ศร301 | 125 | C | 250 | 197 | 53 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ศาสตราจารย์ ดร.อานัฐ ตันโช ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพดล จรัสสัมฤทธิ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรืองชัย จูวัฒนสำราญ รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรนุช เจริญกิจ นายปรีชา รัตนัง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ นายสันต์ชัย มุกดา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพินธุ์ สฤษดิ์นำ รองศาสตราจารย์ ดร.ระวี คเณชาบริรักษ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ผานิตย์ นาขยัน อาจารย์ ดร.รัชชานนท์ สมบูรณ์ชัย อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ปรมินทร์ นาระทะ อาจารย์ ดร.จุฑามาศ พิลาดี อาจารย์ ดร.แสงเดือน อินชนบท |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | ศูนย์กีฬา | 110 | C | 250 | 103 | 147 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ศาสตราจารย์ ดร.อานัฐ ตันโช ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพดล จรัสสัมฤทธิ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรืองชัย จูวัฒนสำราญ รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรนุช เจริญกิจ นายปรีชา รัตนัง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ นายสันต์ชัย มุกดา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพินธุ์ สฤษดิ์นำ รองศาสตราจารย์ ดร.ระวี คเณชาบริรักษ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ผานิตย์ นาขยัน อาจารย์ ดร.รัชชานนท์ สมบูรณ์ชัย อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ปรมินทร์ นาระทะ อาจารย์ ดร.จุฑามาศ พิลาดี อาจารย์ ดร.แสงเดือน อินชนบท |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | ศร201_2 | 125 | C | 250 | 145 | 105 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ศาสตราจารย์ ดร.อานัฐ ตันโช ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพดล จรัสสัมฤทธิ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรืองชัย จูวัฒนสำราญ รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรนุช เจริญกิจ นายปรีชา รัตนัง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ นายสันต์ชัย มุกดา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพินธุ์ สฤษดิ์นำ รองศาสตราจารย์ ดร.ระวี คเณชาบริรักษ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ผานิตย์ นาขยัน อาจารย์ ดร.รัชชานนท์ สมบูรณ์ชัย อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ปรมินทร์ นาระทะ อาจารย์ ดร.จุฑามาศ พิลาดี อาจารย์ ดร.แสงเดือน อินชนบท |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | ศร301 | 125 | C | 250 | 128 | 122 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ศาสตราจารย์ ดร.อานัฐ ตันโช ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพดล จรัสสัมฤทธิ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรืองชัย จูวัฒนสำราญ รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรนุช เจริญกิจ นายปรีชา รัตนัง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ นายสันต์ชัย มุกดา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพินธุ์ สฤษดิ์นำ รองศาสตราจารย์ ดร.ระวี คเณชาบริรักษ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ผานิตย์ นาขยัน อาจารย์ ดร.รัชชานนท์ สมบูรณ์ชัย อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ปรมินทร์ นาระทะ อาจารย์ ดร.จุฑามาศ พิลาดี อาจารย์ ดร.แสงเดือน อินชนบท |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | จันทร์ | 15:00-18:00 | ศูนย์กีฬา | 110 | C | 268 | 267 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ศาสตราจารย์ ดร.อานัฐ ตันโช ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพดล จรัสสัมฤทธิ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรืองชัย จูวัฒนสำราญ รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรนุช เจริญกิจ นายปรีชา รัตนัง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ นายสันต์ชัย มุกดา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพินธุ์ สฤษดิ์นำ รองศาสตราจารย์ ดร.ระวี คเณชาบริรักษ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ผานิตย์ นาขยัน อาจารย์ ดร.รัชชานนท์ สมบูรณ์ชัย อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ปรมินทร์ นาระทะ อาจารย์ ดร.จุฑามาศ พิลาดี อาจารย์ ดร.แสงเดือน อินชนบท |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| แพร่ |
| 01 | | จันทร์ | 16:00-19:00 | 303/2 : 801 | 801 | C | 100 | 75 | 25 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ดร.ศตพล กัลยา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดุจดาว คนยัง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษดา พงษ์การัณยภาส รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพร จันทร์ฉาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณา มังกิตะ อาจารย์ ดร.นลินี คงสุบรรณ์ อาจารย์ ดร.อนุวัฒน์ จรัสรัตนไพบูลย์ อาจารย์ ดร.ศิริโสภา อินขะ วรรณวงศ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขวัญจรัส เชิงปัญญา |
| | | สำรองให้: | พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 1 รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 การจัดการชุมชน ชั้นปี 1 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร ชั้นปี 1 | 9-9-0 18-17-1 18-17-1 9-7-2 17-16-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ก.ย. 2563 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 3 ก.ย. 2563 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 113 : 801 3 ก.ย. 2563 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 117 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดุจดาว คนยัง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นลินี คงสุบรรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขวัญจรัส เชิงปัญญา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขวัญจรัส เชิงปัญญา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 นายธวัชชัย ชัยธวัชวิถี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.สิทธิเดศ ศรีน้อย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| ชุมพร |
| 01 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | 304 | 716 | C | 40 | 20 | 20 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปิยนุช จันทรัมพร |
| | | สำรองให้: | การเมืองและการปกครองท้องถิ่น ชั้นปี 1 การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ ชั้นปี 1 การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ ปี 2 ขึ้นไป | 40-8-32 40-4-36 40-8-32 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 16 พ.ย. 2563 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 406 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.อนิรุต หนูปลอด กรรมการกำกับห้องสอบ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรพิมล พิมลรัตน์ กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
|