| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | 80-301 | 147 | C | 80 | 80 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | 80-301 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ม.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 22 มี.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | จันทร์ | 09:30-11:00 | 80-402 | 147 | C | 80 | 76 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:30-11:00 | 80-402 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิณนภา หมวกยอด |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ม.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC302 22 ม.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 22 มี.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | จันทร์ | 11:00-12:30 | 80-402 | 147 | C | 80 | 74 | 6 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | 80-402 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิณนภา หมวกยอด |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ม.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC303 22 ม.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC402 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 22 มี.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | 80-301 | 147 | C | 80 | 76 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | 80-301 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ม.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC403 22 ม.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC404 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 22 มี.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | อังคาร | 08:00-09:30 | 80-401 | 147 | C | 80 | 77 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:30 | 80-401 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พีรดา ประจงการ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ม.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC404 22 ม.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC405 22 ม.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC406 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 22 มี.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | อังคาร | 11:00-12:30 | 80-301 | 147 | C | 80 | 78 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | 80-301 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พีรดา ประจงการ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ม.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC406 22 ม.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 22 มี.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | อังคาร | 13:00-14:30 | 80-402 | 147 | C | 81 | 81 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | 80-402 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ปิยาพัทธ์ อารีญาติ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ม.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-401 22 ม.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-404 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 22 มี.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | อังคาร | 14:30-16:00 | 80-402 | 147 | C | 80 | 79 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 14:30-16:00 | 80-402 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ปิยาพัทธ์ อารีญาติ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ม.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-404 22 ม.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-408 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 22 มี.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | จันทร์ | 11:00-12:30 | 80-501 | 147 | C | 80 | 42 | 38 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | 80-501 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ม.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-409 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 22 มี.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | อังคาร | 11:00-12:30 | 80-401 | 147 | C | 82 | 79 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | 80-401 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ปิยาพัทธ์ อารีญาติ |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ม.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-501 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 22 มี.ค. 2565 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อาทิตย์ | 13:00-16:00 | เหลืองโคราช | 111 | C | 45 | 20 | 25 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิณนภา หมวกยอด |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| แพร่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 13:00-14:30 | 302/2 : 801 | 801 | C | 85 | 80 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | 302/2 : 801 | 801 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร พันธุลี |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร ชั้นปี 1 พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 1 | 50-48-2 25-25-0 8-6-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ม.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร พันธุลี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.อัญชลี รัตนธรรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 16 มี.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร พันธุลี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ปิยะพิศ ขอนแก่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ศรายุทธ ตรีรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | กป 1-57 +bio+พท |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 10:30-12:00 | 303/2 : 801 | 801 | C | 86 | 84 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:30-12:00 | 303/2 : 801 | 801 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร พันธุลี |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ ชั้นปี 2 เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 | 50-48-2 19-19-0 12-12-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 21 ม.ค. 2565 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อโนชา สุภาวกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ศรีสุดา ทาหาร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 16 มี.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.วันวสา วิโรจนารมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.สุภารัตน์ อำนาจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วิลาสินี บุญธรรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.น้ำฝน รักประยูร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | กป 58-114 +ผส+ผพ |
|