| แพร่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 08:00-09:30 | N103:811 | 811 | C | 69 | 66 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:30 | N103:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.คนิติน สมานมิตร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรมป่าไม้ ชั้นปี 1 เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 | 14-14-0 57-52-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ม.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.จิรพงศ์ ศรศักดานุภาพ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิกานต์ คู่วัฒนา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ถมรัตน์ ชัชวาลย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิกานต์ คู่วัฒนา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ประเจต อำนาจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์สุมัย หมายหมั้น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | กป 58-114 +อป |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 10:30-12:00 | N102:811 | 811 | C | 57 | 50 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:30-12:00 | N102:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.คนิติน สมานมิตร |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 | 40-38-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ม.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.คนิติน สมานมิตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.สุภารัตน์ อำนาจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 มี.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.คนิติน สมานมิตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.สิทธิเดศ ศรีน้อย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | กป 1-57 |
|
| ชุมพร |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-11:30 | 407 | 716 | C | 40 | 15 | 25 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-11:30 | 407 | 716 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วิชชุดา เอื้ออารี |
| | | สำรองให้: | การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง ชั้นปี 1 การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง ชั้นปี 3 | 40-11-29 40-4-36 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00-14:30 | 407 | 716 | C | 40 | 8 | 32 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | 407 | 716 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วิชชุดา เอื้ออารี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 | 40-7-33 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|