| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 15:00-18:00 | ศร201_2 | 125 | C | 263 | 259 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรนุช เจริญกิจ อาจารย์ ดร.ขจรเกียรติ์ ศรีนวลสม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรืองชัย จูวัฒนสำราญ รองศาสตราจารย์ ดร.อภินันท์ สุวรรณรักษ์ ศาสตราจารย์ ดร.อานัฐ ตันโช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จำรูญ มณีวรรณ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ อาจารย์ ดร.รัชชานนท์ สมบูรณ์ชัย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพินธุ์ สฤษดิ์นำ อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ปรมินทร์ นาระทะ อาจารย์ ดร.จุฑามาศ พิลาดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ผานิตย์ นาขยัน ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพดล จรัสสัมฤทธิ์ อาจารย์ ดร.แสงเดือน อินชนบท รองศาสตราจารย์ ดร.ระวี คเณชาบริรักษ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | จันทร์ | 15:00-18:00 | ศร301 | 125 | C | 262 | 260 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ระวี คเณชาบริรักษ์ อาจารย์ ดร.ขจรเกียรติ์ ศรีนวลสม อาจารย์ ดร.จุฑามาศ พิลาดี อาจารย์ ดร.รัชชานนท์ สมบูรณ์ชัย อาจารย์ ดร.แสงเดือน อินชนบท อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ปรมินทร์ นาระทะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรืองชัย จูวัฒนสำราญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จำรูญ มณีวรรณ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพินธุ์ สฤษดิ์นำ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ผานิตย์ นาขยัน ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพดล จรัสสัมฤทธิ์ ศาสตราจารย์ ดร.อานัฐ ตันโช รองศาสตราจารย์ ดร.อภินันท์ สุวรรณรักษ์ รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรนุช เจริญกิจ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | ศูนย์กีฬา | 110 | C | 250 | 225 | 25 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพดล จรัสสัมฤทธิ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรืองชัย จูวัฒนสำราญ รองศาสตราจารย์ ดร.อภินันท์ สุวรรณรักษ์ อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ปรมินทร์ นาระทะ รองศาสตราจารย์ ดร.ระวี คเณชาบริรักษ์ ศาสตราจารย์ ดร.อานัฐ ตันโช อาจารย์ ดร.รัชชานนท์ สมบูรณ์ชัย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จำรูญ มณีวรรณ อาจารย์ ดร.แสงเดือน อินชนบท ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ อาจารย์ ดร.จุฑามาศ พิลาดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพินธุ์ สฤษดิ์นำ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ผานิตย์ นาขยัน อาจารย์ ดร.ขจรเกียรติ์ ศรีนวลสม รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรนุช เจริญกิจ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | ศร201_2 | 125 | C | 250 | 156 | 94 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.จุฑามาศ พิลาดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพดล จรัสสัมฤทธิ์ อาจารย์ ดร.รัชชานนท์ สมบูรณ์ชัย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ รองศาสตราจารย์ ดร.ระวี คเณชาบริรักษ์ อาจารย์ ดร.แสงเดือน อินชนบท ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรืองชัย จูวัฒนสำราญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพินธุ์ สฤษดิ์นำ อาจารย์ ดร.ขจรเกียรติ์ ศรีนวลสม รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรนุช เจริญกิจ อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ปรมินทร์ นาระทะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ผานิตย์ นาขยัน ศาสตราจารย์ ดร.อานัฐ ตันโช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จำรูญ มณีวรรณ รองศาสตราจารย์ ดร.อภินันท์ สุวรรณรักษ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | ศร301 | 125 | C | 250 | 45 | 205 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.แสงเดือน อินชนบท อาจารย์ ดร.รัชชานนท์ สมบูรณ์ชัย อาจารย์ ดร.จุฑามาศ พิลาดี อาจารย์ ดร.ขจรเกียรติ์ ศรีนวลสม รองศาสตราจารย์ ดร.ระวี คเณชาบริรักษ์ รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรนุช เจริญกิจ รองศาสตราจารย์ ดร.อภินันท์ สุวรรณรักษ์ ศาสตราจารย์ ดร.อานัฐ ตันโช ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพดล จรัสสัมฤทธิ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ผานิตย์ นาขยัน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพินธุ์ สฤษดิ์นำ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จำรูญ มณีวรรณ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรืองชัย จูวัฒนสำราญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ปรมินทร์ นาระทะ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | จันทร์ | 15:00-18:00 | ศูนย์กีฬา | 110 | C | 250 | 76 | 174 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.แสงเดือน อินชนบท อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ปรมินทร์ นาระทะ อาจารย์ ดร.จุฑามาศ พิลาดี อาจารย์ ดร.รัชชานนท์ สมบูรณ์ชัย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรืองชัย จูวัฒนสำราญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จำรูญ มณีวรรณ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพินธุ์ สฤษดิ์นำ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ผานิตย์ นาขยัน ผู้ช่วยศาสตราจารย์นพดล จรัสสัมฤทธิ์ ศาสตราจารย์ ดร.อานัฐ ตันโช รองศาสตราจารย์ ดร.อภินันท์ สุวรรณรักษ์ รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรนุช เจริญกิจ อาจารย์ ดร.ขจรเกียรติ์ ศรีนวลสม รองศาสตราจารย์ ดร.ระวี คเณชาบริรักษ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| แพร่ |
| 01 | | อังคาร | 15:00-18:00 | 303/2 : 801 | 801 | C | 70 | 68 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ดร.ศตพล กัลยา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดุจดาว คนยัง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษดา พงษ์การัณยภาส ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณา มังกิตะ อาจารย์ ดร.อนุวัฒน์ จรัสรัตนไพบูลย์ รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพร จันทร์ฉาย อาจารย์ ดร.ศิริโสภา อินขะ วรรณวงศ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขวัญจรัส เชิงปัญญา อาจารย์ ดร.นลินี คงสุบรรณ์ |
| | | สำรองให้: | พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 1 รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 การจัดการชุมชน ชั้นปี 1 เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร ชั้นปี 1 | 8-8-0 21-20-1 12-11-1 26-26-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 811 ห้อง N108:811 2 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 811 ห้อง N109:811 2 ก.ย. 2564 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 811 ห้อง N107:811 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.นลินี คงสุบรรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขวัญจรัส เชิงปัญญา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อโนชา สุภาวกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 พ.ย. 2564 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขวัญจรัส เชิงปัญญา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วิลาสินี บุญธรรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.สิทธิเดศ ศรีน้อย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| ชุมพร |
| 01 | | อังคาร | 15:00-18:00 | 306 | 716 | C | 50 | 46 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปิยนุช จันทรัมพร |
| | | สำรองให้: | การเมืองและการปกครองท้องถิ่น ชั้นปี 1 การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ ชั้นปี 1 การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ ปี 2 ขึ้นไป การท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ ชั้นปี 3 | 30-20-10 30-7-23 30-6-24 30-13-17 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | | 30 | 24 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปิยนุช จันทรัมพร |
| | | สำรองให้: | การเมืองและการปกครองท้องถิ่น ปี 2 ขึ้นไป | 30-23-7 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|