| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 08:00-11:00 | 3409 | 141 | C | 24 | 24 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธานินทร์ แตงกวารัมย์ อาจารย์ ดร.เอกวิทย์ ตรีเนตร อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 มี.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนิกานต์ เอมหฤทัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | วิศวกรรมเกษตรลำดับที่1-22 |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | 3409 | 141 | C | 24 | 18 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชดาภรณ์ ปันทะรส |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 มี.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนิกานต์ เอมหฤทัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | วิศวกรรมเกษตรลำดับที่23-44 |
|
| 03 | | จันทร์ | 15:00-18:00 | 3409 | 141 | C | 24 | 24 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 มี.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนิกานต์ เอมหฤทัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | วิศวกรรมเกษตรลำดับที่45-67 |
|
| 04 | | อังคาร | 15:00-18:00 | 3409 | 141 | C | 24 | 23 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 มี.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนิกานต์ เอมหฤทัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 05 | | ศุกร์ | 08:00-11:00 | 3409 | 141 | C | 24 | 24 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ อาจารย์ ดร.เอกวิทย์ ตรีเนตร |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 มี.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนิกานต์ เอมหฤทัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|