| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 11:00-12:00 | ศร301 | 125 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | ศร301 | 125 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-11:00 | Lวิทย์ 1112 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2566 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณ เขื่อนแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2566 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัทมา หาญนอก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | พืชสวน สาขาพืชผักลำดับที่1-30 |
|
| 02 | | จันทร์ | 11:00-12:00 | ศร301 | 125 | C | 30 | 27 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | ศร301 | 125 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 1112 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2566 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณ เขื่อนแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2566 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัทมา หาญนอก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | พืชสวน สาขาพืชผักลำดับที่31-60 |
|
| 03 | | จันทร์ | 11:00-12:00 | ศร301 | 125 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | ศร301 | 125 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1112 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2566 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/2 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.สุรีรัตน์ ถือแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2566 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัทมา หาญนอก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | พืชสวน สาขาพืชผักลำดับที่61-65 ไม้ผลลำดับที่1-25 |
|
| 04 | | จันทร์ | 11:00-12:00 | ศร301 | 125 | C | 30 | 28 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | ศร301 | 125 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 08:00-11:00 | Lวิทย์ 1112 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2566 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/2 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.สุรีรัตน์ ถือแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2566 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัทมา หาญนอก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | พืชสวนสาขาวิชาไม้ผลลำดับที่26-55 |
|
| 05 | | จันทร์ | 11:00-12:00 | ศร301 | 125 | C | 30 | 22 | 8 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | ศร301 | 125 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-11:00 | Lวิทย์ 1112 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2566 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นษิ ตันติธารานุกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2566 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์กิตติพงศ์ รื่นวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | พืชสวนสาขาวิชาไม้ผลลำดับที่56-85 |
|
| 06 | | จันทร์ | 11:00-12:00 | ศร301 | 125 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | ศร301 | 125 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1112 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2566 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นษิ ตันติธารานุกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2566 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์กิตติพงศ์ รื่นวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 07 | | จันทร์ | 11:00-12:00 | ศร301 | 125 | C | 30 | 20 | 10 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | ศร301 | 125 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1112 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล |
| | | สอบกลางภาค: | 18 ม.ค. 2566 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นษิ ตันติธารานุกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2566 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุวลี อันพาพรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์กิตติพงศ์ รื่นวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| แพร่ |
| 01 | | อังคาร | 10:00-12:00 | N104:811 | 811 | C | 40 | 33 | 7 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-19:00 | ST305 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ม.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราพร ผูกคล้าย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.พัตรเพ็ญ เพ็ญจำรัส อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชิตร์ วรรณคำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.สิทธิเดศ ศรีน้อย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ถมรัตน์ ชัชวาลย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | กป 1-40 |
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-12:00 | N104:811 | 811 | C | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-19:00 | ST305 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ม.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราพร ผูกคล้าย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.พัตรเพ็ญ เพ็ญจำรัส อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชิตร์ วรรณคำ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.สิทธิเดศ ศรีน้อย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ถมรัตน์ ชัชวาลย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | กป 41-77 |
|
| 03 | | อังคาร | 10:00-12:00 | N104:811 | 811 | C | 40 | 33 | 7 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-16:00 | ST305 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ม.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 19 ม.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ศิริลักษณ์ สุขเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราพร ผูกคล้าย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.พัตรเพ็ญ เพ็ญจำรัส อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราพร ผูกคล้าย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ศิริโสภา อินขะ วรรณวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | กป 78-123 |
|
| 04 | | อังคาร | 10:00-12:00 | N104:811 | 811 | C | 40 | 35 | 5 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-16:00 | ST305 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม |
| | | สอบกลางภาค: | 19 ม.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 19 ม.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดุจดาว คนยัง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ศิริลักษณ์ สุขเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 มี.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัทราพร ผูกคล้าย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ศิริโสภา อินขะ วรรณวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | ผพ+อป |
|
| ชุมพร |
| 01 | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | 406 | 716 | C | 20 | 8 | 12 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-12:00 | LAB2 | 701 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปณิดา กันถาด |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 402 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์วิชชุดา เอื้ออารี กรรมการกำกับห้องสอบ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรพิมล พิมลรัตน์ กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 402 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์พัชรินทร์ วิริยะสุขสวัสดิ์ กรรมการกำกับห้องสอบ 1 อาจารย์ปณิดา กันถาด กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
|