| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | ศร304 | 125 | C | 100 | 92 | 8 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | ศร304 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธี เมธาสิทธิ สุขสำเร็จ |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ม.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิณนภา หมวกยอด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อิทธิพงษ์ ทองศรีเกตุ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชนี พุทธา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 02 | | จันทร์ | 11:00-12:30 | 80-406 | 147 | C | 100 | 96 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | 80-406 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธี เมธาสิทธิ สุขสำเร็จ |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ม.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ฉัตรสูงเนิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อัจฉรา แกล้วกล้า อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ณัฏฐพงษ์ สายพิณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.พรพรรณ อุตมัง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | ศร401 | 125 | C | 100 | 92 | 8 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | ศร401 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.กิตยุตม์ กิตติธรสกุล |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ม.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 110 ห้อง ศกฬ เรียน1 20 ม.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 110 ห้อง ศกฬ เรียน2 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อิทธิพงษ์ ทองศรีเกตุ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ภาคศิริ ปั้นลี้ ทองเสน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.ธวัลรัตน์ รัตนเดชานาคินทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ปาริฉัตร พิมล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.พิชามญชุ์ ลิ่มเจริญชาติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 04 | | จันทร์ | 09:30-11:00 | 80-501 | 147 | C | 100 | 92 | 8 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:30-11:00 | 80-501 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อรพิน สร้อยญาณะ |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ม.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-505 20 ม.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-506 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์กนกวรรณ สัมพันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.เมธี วงศ์วีระพันธุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวลักษณ์ ชายทวีป อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 107 ห้อง BA 301 17 มี.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 107 ห้อง BA 305 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.เมธี วงศ์วีระพันธุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์กฤษฏิ์ สุรนัคครินทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ สัตวแพทย์หญิง ดร.พชรพร ตาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.กาญจนา จอมสังข์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|