| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 13:00-14:30 | ศร204 | 125 | C | 100 | 92 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | ศร204 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธี เมธาสิทธิ สุขสำเร็จ |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ม.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-409 20 ม.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-408 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.กัญจน์ จันทร์ศรีสุคต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธี เมธาสิทธิ สุขสำเร็จ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พหล ศักดิ์คะทัศน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์จรัสพิมพ์ บุญญานันต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-408 17 มี.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-409 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์อนงค์กร เทรล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธี เมธาสิทธิ สุขสำเร็จ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปานวาด ศิลปวัฒนา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.แสงเดือน อินชนบท อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 02 | | อังคาร | 08:00-09:30 | ศร204 | 125 | C | 101 | 101 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:30 | ศร204 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อรพิน สร้อยญาณะ |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ม.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC403 20 ม.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC402 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อุดมศักดิ์ ศิริทะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อรพิน สร้อยญาณะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เฉลิมศรี นนทสวัสดิ์ศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิภัทร เจียมพิริยะกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC402 17 มี.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 140 ห้อง EC403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลัดดา จิตตคุตตานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์อุดมศักดิ์ ศิริทะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์พิชญาภา ธัมมิกะกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.จิตราพร งามพีระพงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 03 | | อังคาร | 11:00-12:30 | ศร306 | 125 | C | 100 | 99 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | ศร306 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.กิตยุตม์ กิตติธรสกุล |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ม.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.กิตยุตม์ กิตติธรสกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปฏิภาณ สุทธิกุลบุตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-503 17 มี.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-504 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดาราณี ชุมทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.กิตยุตม์ กิตติธรสกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เจนจิรา หม่องอ้น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.วงค์พันธ์ พรหมวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | สังคม 604 | 102 | C | 100 | 98 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | สังคม 604 | 102 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อรพิน สร้อยญาณะ |
| | | สอบกลางภาค: | 20 ม.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 107 ห้อง BA 301 20 ม.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 107 ห้อง BA 305 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิรวัฒน์ รักชาติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.จันทร์จิรา เหลาราช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิราพร โรจน์ทินกร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.ยงยุทธ ข้ามสี่ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 มี.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 110 ห้อง ศกฬ เรียน2 17 มี.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 110 ห้อง ศกฬ เรียน1 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวลักษณ์ ชายทวีป อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อรพิน สร้อยญาณะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์วรินทร์ กุลินทรประเสริฐ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ณัฐพล เรืองวิทยานุสรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อาทิตย์ | 09:00-12:00 | เอื้องกุหลาบน่าน | 111 | C | 20 | 19 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.กิตยุตม์ กิตติธรสกุล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขาวิชาการส่งเสริมและสื่อสารเกษตร |
|
| แพร่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | 303/2 : 801 | 801 | C | 145 | 127 | 18 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | 303/2 : 801 | 801 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัญจพร คำโย |
| | | สอบกลางภาค: | 16 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 117 : 801 16 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 16 ม.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ดวงพร เพิ่มสุวรรณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.สุภารัตน์ อำนาจ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ประกิตต์ โกะสูงเนิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรัญญู รีรมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์กษมา ถาอ้าย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 21 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 21 มี.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลักขณา พันธุ์แสนศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัญจพร คำโย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรศิลป์ มาลัยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.พิรานันท์ จันทาพูน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.นฤพนธ์ เลิศกาญจนาพร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|