| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 15:00-18:00 | 80-201 | 147 | C | 755 | 647 | 108 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | นายสันต์ชัย มุกดา รองศาสตราจารย์ ดร.อภินันท์ สุวรรณรักษ์ นายสัมพันธ์ ตาติวงค์ รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรนุช เจริญกิจ อาจารย์ทวีป เสนคำวงศ์ อาจารย์ ดร.ธีรนิติ พวงกฤษ นายปรีชา รัตนัง นางณัฏฐกานต์ มุกดาจตุรพักตร์ ว่าที่ร้อยตรีสมบูรณ์ ระดม นางสาวสุภาภรณ์ สิริกรม อาจารย์ ดร.ขจรเกียรติ์ ศรีนวลสม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จำเนียร ยศราช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เฉลิมศรี นนทสวัสดิ์ศรี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพินธุ์ สฤษดิ์นำ อาจารย์ ดร.กาญจนา จอมสังข์ อาจารย์ ดร.ธนะภูมิ เหล่าจันตา อาจารย์ ดร.นงพงา แสงเจริญ อาจารย์ ดร.อำพล สอนสระเกษ อาจารย์ ดร.สุเทพ วัชรเวชศฤงคาร ศาสตราจารย์ ดร.อานัฐ ตันโช อาจารย์ ดร.จุฑามาศ พิลาดี อาจารย์ ดร.แสงเดือน อินชนบท นายครรชิต ชมภูพันธ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | ศูนย์กีฬา | 110 | C | 732 | 707 | 25 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ทวีป เสนคำวงศ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จำเนียร ยศราช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เฉลิมศรี นนทสวัสดิ์ศรี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพินธุ์ สฤษดิ์นำ ศาสตราจารย์ ดร.อานัฐ ตันโช รองศาสตราจารย์ ดร.อภินันท์ สุวรรณรักษ์ รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรนุช เจริญกิจ ว่าที่ร้อยตรีสมบูรณ์ ระดม อาจารย์ ดร.ขจรเกียรติ์ ศรีนวลสม อาจารย์ ดร.สุเทพ วัชรเวชศฤงคาร อาจารย์ ดร.จุฑามาศ พิลาดี อาจารย์ ดร.แสงเดือน อินชนบท อาจารย์ ดร.ธีรนิติ พวงกฤษ อาจารย์ ดร.กาญจนา จอมสังข์ อาจารย์ ดร.ธนะภูมิ เหล่าจันตา อาจารย์ ดร.นงพงา แสงเจริญ อาจารย์ ดร.อำพล สอนสระเกษ นายครรชิต ชมภูพันธ์ นายสันต์ชัย มุกดา นายปรีชา รัตนัง นางณัฏฐกานต์ มุกดาจตุรพักตร์ นายสัมพันธ์ ตาติวงค์ นางสาวสุภาภรณ์ สิริกรม |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | กุหลาบอินทจักร | 111 | C | 21 | 19 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรนุช เจริญกิจ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| แพร่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 15:00-18:00 | 107 : 801 | 801 | C | 12 | 11 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ดร.ศตพล กัลยา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดุจดาว คนยัง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษดา พงษ์การัณยภาส ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณา มังกิตะ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขวัญจรัส เชิงปัญญา รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพร จันทร์ฉาย อาจารย์ ดร.อนุวัฒน์ จรัสรัตนไพบูลย์ อาจารย์ ดร.วันวสา วิโรจนารมย์ อาจารย์ ดร.ศิริโสภา อินขะ วรรณวงศ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 นวัตกรรมการจัดการชุมชน ชั้นปี 1 | 6-5-1 5-5-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 19 มี.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.รรินธร ธรรมกุลกระจ่าง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | หมายเหตุ: | ผพ+กช |
|