| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 08:00-10:00 | FT(ประมง) 1301 | 106 | C | 107 | 107 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | FT(ประมง) 1301 | 106 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.จันทร์จิรา เหลาราช |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์สุวรรณ เลียงหิรัญถาวร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มุจลินทร์ ผลจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | ลำดับที่ 108-214 |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00-15:00 | FT(ประมง) 1301 | 106 | C | 134 | 128 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | FT(ประมง) 1301 | 106 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.จันทร์จิรา เหลาราช |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์พงษ์ศักดิ์ รวมทรัพย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.กวินรัตน์ อัฐวงศ์ชยากร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภัสถ์ จันทร์มี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | ลำดับที่ 215-348 |
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | 80-301 | 147 | C | 107 | 105 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | 80-301 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.จันทร์จิรา เหลาราช |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-401 30 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์พงษ์ศักดิ์ รวมทรัพย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.จันทร์จิรา เหลาราช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.กวินรัตน์ อัฐวงศ์ชยากร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.จักรพงษ์ ไชยวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภัสถ์ จันทร์มี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | ลำดับที่ 01-107 |
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | FT(ประมง) 1301 | 106 | C | 117 | 100 | 17 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | FT(ประมง) 1301 | 106 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.จันทร์จิรา เหลาราช |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-402 30 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.อุดมวิทย์ นักดนตรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.จันทร์จิรา เหลาราช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.จักรพงษ์ ไชยวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ปิยธิดา อำนวยการ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | ลำดับที่ 101-171 |
|
| 05 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | ศร201_2 | 125 | C | 100 | 65 | 35 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | ศร201_2 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วิไลวรรณ รัตนพันธ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ชุดาภัค ชัยชมพู อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรวดี วงศ์มณีรุ่ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 06 | | อังคาร | 13:00-15:00 | ศร403 | 125 | C | 100 | 100 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | ศร403 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วิไลวรรณ รัตนพันธ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อิทธิพงษ์ ทองศรีเกตุ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วัชรินทร์ สาระไชย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์โสภณ ฟองเพชร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 07 | | อังคาร | 08:00-10:00 | ศร401 | 125 | C | 100 | 89 | 11 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | ศร401 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วิไลวรรณ รัตนพันธ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-501 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภาพร มโนวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธวัฒน์ สร้อยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | ลำดับที่ 01-100 |
|
| 08 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | สังคม 604 | 102 | C | 110 | 109 | 1 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | สังคม 604 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.จันทร์จิรา เหลาราช |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์วิไลวรรณ รัตนพันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุษารัตน์ รัตนคำนวณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.อรุณี คงดี อัลเดรด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| แพร่ |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 302/2 : 801 | 801 | C | 50 | 35 | 15 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | 302/2 : 801 | 801 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วัชรี เลขะวิพัฒน์ อาจารย์ ดร.พัชรณัฐ ดาวดึงษ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 นวัตกรรมการจัดการชุมชน ชั้นปี 1 | 6-6-0 21-21-0 3-3-0 4-3-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 28 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.วัชรี เลขะวิพัฒน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.พัชรณัฐ ดาวดึงษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 26 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.พัชรณัฐ ดาวดึงษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วัชรี เลขะวิพัฒน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
|
| ชุมพร |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | 308 | 716 | C | 42 | 32 | 10 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | 308 | 716 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.พิไลวรรณ พู่พัฒนศิลป์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | | 20 | 10 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.พิไลวรรณ พู่พัฒนศิลป์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|