| แพร่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | N204:811 | 811 | C | 34 | 31 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-16:00 | N107:811 | 811 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 2 | 31-30-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชญาพร อายุมั่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 106 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | หมายเหตุ: | ผพ |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | N102:811 | 811 | C | 50 | 41 | 9 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | 302/2 : 801 | 801 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 3 | 45-41-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัฐพงศ์ ปกแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชญาพร อายุมั่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.รรินธร ธรรมกุลกระจ่าง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | กป |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | N102:811 | 811 | C | 50 | 47 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-16:00 | 302/2 : 801 | 801 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 3 | 45-45-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัฐพงศ์ ปกแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชญาพร อายุมั่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.รรินธร ธรรมกุลกระจ่าง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | กป |
|
| ชุมพร |
| 01 | | อังคาร | 10:00-12:00 | 405 | 716 | C | 10 | 6 | 4 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-19:00 | LAB4 | 701 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุทธิรักษ์ ผลเจริญ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|