| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | EC302 | 140 | C | 130 | 130 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | EC302 | 140 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มนตรี สิงหะวาระ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร302 17 ม.ค. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.เกวลิน สมบูรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มนตรี สิงหะวาระ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ณัฐพล เรืองวิทยานุสรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์วรินทร์ กุลินทรประเสริฐ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-201 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มนตรี สิงหะวาระ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นลินี คงสุบรรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภาวิณี อารีศรีสม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00-16:00 | E 613 | 150 | C | 54 | 54 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-16:00 | E 613 | 150 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.เกวลิน สมบูรณ์ อาจารย์ ดร.นลินี คงสุบรรณ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | ศร301 | 125 | C | 220 | 165 | 55 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | ศร301 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.รภัสสรณ์ คงธนจารุอนันต์ |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-402 17 ม.ค. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-502 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.รภัสสรณ์ คงธนจารุอนันต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นลินี คงสุบรรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์พิชญาภา ธัมมิกะกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.โดม อดุลย์สุข อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-401 14 มี.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-402 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.รภัสสรณ์ คงธนจารุอนันต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.เกวลิน สมบูรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธรรญชนก เพชรานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.นงพงา แสงเจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| แพร่ |
| 01 | | อังคาร | 08:00-09:30 | N109:811 | 811 | C | 20 | 18 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:30 | N109:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.รัชนีวรรณ คำตัน |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 | 20-18-2 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ธีราพัฒน์ จักรเงิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | หมายเหตุ: | รศ |
|