| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 17:00-19:00 | ศร302 | 125 | C | 90 | 53 | 37 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-19:00 | ศร302 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พิสิษฐ์ โรจน์คณรัชต์ |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-502 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ปิยาพัทธ์ อารีญาติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์รงรอง วงษ์วาล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-502 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณิดา ขันธพัทธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษณะ ลาน้ำเที่ยง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | 80-506 | 147 | C | 45 | 0 | 45 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | 80-506 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 80-506 | 147 | C | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | 80-506 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อนุลักษณ์ ปิงยศ |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 110 ห้อง ศกฬ เรียน1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.นิทัศน์ บุญไพศาลสถิตย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณวิมล นาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 110 ห้อง ศกฬ เรียน1 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์พสุนิต สารมาศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์รมย์ชลีรดา ด่านวันดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | 80-506 | 147 | C | 47 | 46 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | 80-506 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.กุลยา ป้องพาล |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-408 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.กุลยา ป้องพาล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.นิรวรรณ ธรรมขันธุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-408 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.กุลยา ป้องพาล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.วิจิตรา แดงปรก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 05 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | 80-501 | 147 | C | 91 | 91 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | 80-501 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พวรรณตรี แซ่อัง |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-506 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-505 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์พนิดา เกษมวรพงศ์กุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์พีรดา ประจงการ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธิดารัตน์ ชลประเสริฐสุข อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.พูนพัฒน์ พูนน้อย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-506 24 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-505 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ สีดาเพ็ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.อุดมวิทย์ นักดนตรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เยาวนิตย์ ธาราฉาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขนิษฐา เสถียรพีระกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 06 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | 80-507 | 147 | C | 45 | 0 | 45 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | 80-507 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | อังคาร | 08:00-10:00 | 80-506 | 147 | C | 45 | 43 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | 80-506 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดาราณี ชุมทอง |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-410 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์อนุลักษณ์ ปิงยศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.สายสกุล ฟองมูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-410 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์อนุลักษณ์ ปิงยศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภาวรรณ อาชาเพ็ชร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 08 | | อังคาร | 10:00-12:00 | 80-506 | 147 | C | 45 | 45 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | 80-506 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดาราณี ชุมทอง |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-507 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดาราณี ชุมทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.จันทร์จิรา เหลาราช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 147 ห้อง 80-507 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดาราณี ชุมทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภัสถ์ จันทร์มี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 09 | | อาทิตย์ | 13:00-15:00 | 80-301 | 147 | C | 120 | 76 | 44 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 15:00-17:00 | 80-301 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พนิดา เกษมวรพงศ์กุล |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์พิสิษฐ์ โรจน์คณรัชต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ศุภวรรณ ใจบุญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.เมธี วงศ์วีระพันธุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์พิสิษฐ์ โรจน์คณรัชต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์บัณฑิต หิรัญสถิตย์พร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาพร แสงศรีจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 10 | | อังคาร | 15:00-17:00 | 80-506 | 147 | C | 45 | 0 | 45 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | 80-506 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | อาทิตย์ | 08:00-10:00 | 80-301 | 147 | C | 120 | 26 | 94 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 10:00-12:00 | 80-301 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พนิดา เกษมวรพงศ์กุล |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์พิสิษฐ์ โรจน์คณรัชต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ศุภวรรณ ใจบุญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.เมธี วงศ์วีระพันธุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์พิสิษฐ์ โรจน์คณรัชต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์บัณฑิต หิรัญสถิตย์พร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาพร แสงศรีจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 12 | | อังคาร | 10:00-12:00 | 80-507 | 147 | C | 45 | 0 | 45 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | 80-507 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 13 | | อังคาร | 17:00-19:00 | สังคม 106 | 102 | C | 92 | 91 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | สังคม 106 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พิสิษฐ์ โรจน์คณรัชต์ |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 141 ห้อง 3102 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์พวรรณตรี แซ่อัง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.ประภาพร กิจดำรงธรรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 141 ห้อง 3102 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์พวรรณตรี แซ่อัง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์พัฒนพงศ์ เทียนชัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 14 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 80-505 | 147 | C | 45 | 0 | 45 | W | | CLOSED |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | 80-505 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| แพร่ |
| 01 | | อังคาร | 08:00-10:00 | 208 : 801 | 801 | C | 40 | 36 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | 208 : 801 | 801 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา |
| | | สำรองให้: | การจัดการชุมชน ชั้นปี 3 รัฐศาสตร์ ชั้นปี 3 เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ ชั้นปี 3 การจัดการชุมชน ชั้นปี 4 | 9-8-1 2-0-2 23-23-0 2-1-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 29 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิกานดา ใหม่เฟย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชญาพร อายุมั่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 117 : 801 26 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.ยุวดี พลพิทักษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | หมายเหตุ: | กช+รศ+ผส |
|