| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | สังคม 209 | 102 | C | 62 | 61 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | สังคม 209 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ศรัณย์ จันทร์ทะเล |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร201_1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.ศรัณย์ จันทร์ทะเล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรวดี วงศ์มณีรุ่ง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร201_1 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.ศรัณย์ จันทร์ทะเล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ยุทธภูมิ เผ่าจินดา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | สังคม 202 | 102 | C | 62 | 62 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | สังคม 202 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ฉัตรสูงเนิน |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร201_2 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ฉัตรสูงเนิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.จักรพงษ์ ไชยวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร201_2 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ฉัตรสูงเนิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุดาพร ตงศิริ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | สังคม 209 | 102 | C | 62 | 50 | 12 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | สังคม 209 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ศรัณย์ จันทร์ทะเล |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริพร มณีชูเกตุ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มุจลินทร์ ผลจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ชนิตสิรี ศุภพิมล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.แทนวุธธา ไทยสันทัด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 04 | | อังคาร | 15:00-17:00 | TBA (ศิลปศาสตร์) | 102 | C | 60 | 0 | 60 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | TBA (ศิลปศาสตร์) | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | สังคม 201 | 102 | C | 60 | 15 | 45 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | สังคม 201 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ชนิตสิรี ศุภพิมล |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริพร มณีชูเกตุ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มุจลินทร์ ผลจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ชนิตสิรี ศุภพิมล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.แทนวุธธา ไทยสันทัด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 06 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | 80-406 | 147 | C | 60 | 26 | 34 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | 80-406 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์เพชรรัตน์ ศรีนุต |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริพร มณีชูเกตุ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มุจลินทร์ ผลจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ชนิตสิรี ศุภพิมล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.แทนวุธธา ไทยสันทัด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| แพร่ |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 208 : 801 | 801 | C | 50 | 40 | 10 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | 208 : 801 | 801 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 2 | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 29 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 117 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มัชฌิมา ศุภวิมลพันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 นายเปรมชัย สุทธคุณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรัญญู รีรมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | กป 1-56 |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | 208 : 801 | 801 | L | 50 | 38 | 12 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | 208 : 801 | 801 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 2 | 30-30-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 115 : 801 29 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 116 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.พัตรเพ็ญ เพ็ญจำรัส อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัฐพงศ์ ปกแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 นายเปรมชัย สุทธคุณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรัญญู รีรมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | กป57-121 |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00-15:00 | S1.LAB : 801 | 801 | C | 40 | 35 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | S1.LAB : 801 | 801 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ศรีสุดา ทาหาร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 2 เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 4 | 15-15-0 2-0-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 106 : 801 29 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 103 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณา มังกิตะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลักขณา พันธุ์แสนศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 25 ต.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ศรีสุดา ทาหาร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพร จันทร์ฉาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | หมายเหตุ: | ผพ |
|
| ชุมพร |
| 01 | | อาทิตย์ | 08:00-10:00 | 303 | 716 | C | 60 | 52 | 8 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 10:00-12:00 | 303 | 716 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ณัฐสุดา เพชรวงศ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|