| เชียงใหม่ |
| ปริญญาโท ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 09:00-12:00 | สังคม 208 | 102 | C | 25 | 17 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ฉัตรสูงเนิน |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาโท สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 09:00-16:00 | Smart room | 107 | C | 25 | 20 | 5 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 09:00-16:00 | Smart room | 107 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ฉัตรสูงเนิน |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับ นศ ป.โท บริหารธุรกิจ เรียน 8ก.ค.-30ก.ค.66 |
|
| 02 | | เสาร์ | 13:00-17:00 | สังคม 207 | 102 | C | 8 | 8 | 0 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 19:00-21:00 | สังคม 207 | 102 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ฉัตรสูงเนิน |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับ นศ. ป.โท การจัดการและพัฒนาทรัพยากร (เรียนผ่านระบบ online) |
|
| แพร่ |
| ปริญญาโท ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 13:00-16:00 | S1.LAB : 801 | 801 | C | 28 | 23 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา |
| | | สำรองให้: | การจัดการป่าไม้ ชั้นปี 1 | 28-0-28 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 208 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.วรรณอุบล สิงห์อยู่เจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | หมายเหตุ: | ก1 |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:00 | S1.LAB : 801 | 801 | C | 10 | 4 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วรรณอุบล สิงห์อยู่เจริญ |
| | | สำรองให้: | การจัดการป่าไม้ ชั้นปี 1 | 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2566 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กรรณิการ์ กาญจันดา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 208 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.วรรณอุบล สิงห์อยู่เจริญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | หมายเหตุ: | ก2 |
|