| แพร่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | N203:811 | 811 | C | 35 | 25 | 10 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-18:00 | ST101 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วันทนีย์ แพงศรี อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 | 35-25-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ศรายุทธ ตรีรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุรพงษ์ ทองเรือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.วันทนีย์ แพงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.รรินธร ธรรมกุลกระจ่าง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | กป 64-91 |
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | N203:811 | 811 | C | 35 | 26 | 9 | W | | |
| | | พุธ | 09:00-12:00 | ST103 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วันทนีย์ แพงศรี |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 | 35-26-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ศรายุทธ ตรีรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุรพงษ์ ทองเรือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.วันทนีย์ แพงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.รรินธร ธรรมกุลกระจ่าง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | กป 33-63 |
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | N203:811 | 811 | C | 38 | 29 | 9 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-16:00 | ST101 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วันทนีย์ แพงศรี อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 1 | 35-29-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ศรายุทธ ตรีรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุรพงษ์ ทองเรือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.วันทนีย์ แพงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.รรินธร ธรรมกุลกระจ่าง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | กป 1-32 |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | N203:811 | 811 | C | 10 | 7 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-16:00 | ST103 | 803 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วันทนีย์ แพงศรี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 2 | 7-7-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ม.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.วาศิณี ปานจันทร์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ศรายุทธ ตรีรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุรพงษ์ ทองเรือง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 มี.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.วันทนีย์ แพงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มณฑล นอแสงศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.รรินธร ธรรมกุลกระจ่าง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | ผพ2ปี |
|