| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 15:00-18:00 | ศูนย์กีฬา | 110 | C | 522 | 520 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จำเนียร ยศราช ศาสตราจารย์ ดร.อานัฐ ตันโช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เฉลิมศรี นนทสวัสดิ์ศรี รองศาสตราจารย์ ดร.อภินันท์ สุวรรณรักษ์ รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรนุช เจริญกิจ นายปรีชา รัตนัง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ นายสันต์ชัย มุกดา อาจารย์ ดร.ขจรเกียรติ์ ศรีนวลสม นายครรชิต ชมภูพันธ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพินธุ์ สฤษดิ์นำ ว่าที่ร้อยตรีสมบูรณ์ ระดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ผานิตย์ นาขยัน อาจารย์ทวีป เสนคำวงศ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชชานนท์ สมบูรณ์ชัย อาจารย์ ดร.สุเทพ วัชรเวชศฤงคาร อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ปรมินทร์ นาระทะ นายสัมพันธ์ ตาติวงค์ อาจารย์ ดร.จุฑามาศ พิลาดี อาจารย์ ดร.แสงเดือน อินชนบท อาจารย์ ดร.ธีรนิติ พวงกฤษ อาจารย์ ดร.กาญจนา จอมสังข์ อาจารย์ ดร.ธนะภูมิ เหล่าจันตา อาจารย์ ดร.อำพล สอนสระเกษ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | ศูนย์กีฬา | 110 | C | 360 | 357 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ศาสตราจารย์ ดร.อานัฐ ตันโช รองศาสตราจารย์ ดร.อภินันท์ สุวรรณรักษ์ รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรนุช เจริญกิจ นายปรีชา รัตนัง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ นายสันต์ชัย มุกดา อาจารย์ ดร.ขจรเกียรติ์ ศรีนวลสม นายครรชิต ชมภูพันธ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพินธุ์ สฤษดิ์นำ ว่าที่ร้อยตรีสมบูรณ์ ระดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ผานิตย์ นาขยัน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชชานนท์ สมบูรณ์ชัย อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ปรมินทร์ นาระทะ อาจารย์ ดร.จุฑามาศ พิลาดี อาจารย์ ดร.แสงเดือน อินชนบท |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 15:00-18:00 | PT106 | 126 | C | 549 | 497 | 52 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-18:00 | ศร301 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จำเนียร ยศราช ศาสตราจารย์ ดร.อานัฐ ตันโช รองศาสตราจารย์ ดร.อภินันท์ สุวรรณรักษ์ รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรนุช เจริญกิจ นายปรีชา รัตนัง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ นายสันต์ชัย มุกดา อาจารย์ ดร.ขจรเกียรติ์ ศรีนวลสม นายครรชิต ชมภูพันธ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพินธุ์ สฤษดิ์นำ ว่าที่ร้อยตรีสมบูรณ์ ระดม อาจารย์ ดร.เทิดศักดิ์ โทณลักษณ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ผานิตย์ นาขยัน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชชานนท์ สมบูรณ์ชัย อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ปรมินทร์ นาระทะ อาจารย์ ดร.จุฑามาศ พิลาดี อาจารย์ ดร.แสงเดือน อินชนบท |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | ศูนย์กีฬา | 110 | C | 351 | 347 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จำเนียร ยศราช ศาสตราจารย์ ดร.อานัฐ ตันโช รองศาสตราจารย์ ดร.อภินันท์ สุวรรณรักษ์ รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรนุช เจริญกิจ นายปรีชา รัตนัง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ นายสันต์ชัย มุกดา อาจารย์ ดร.ขจรเกียรติ์ ศรีนวลสม นายครรชิต ชมภูพันธ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพินธุ์ สฤษดิ์นำ ว่าที่ร้อยตรีสมบูรณ์ ระดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ผานิตย์ นาขยัน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชชานนท์ สมบูรณ์ชัย อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ปรมินทร์ นาระทะ อาจารย์ ดร.จุฑามาศ พิลาดี อาจารย์ ดร.แสงเดือน อินชนบท |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | จันทร์ | 15:00-18:00 | ศูนย์กีฬา | 110 | C | 562 | 555 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จำเนียร ยศราช ศาสตราจารย์ ดร.อานัฐ ตันโช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เฉลิมศรี นนทสวัสดิ์ศรี รองศาสตราจารย์ ดร.อภินันท์ สุวรรณรักษ์ รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรนุช เจริญกิจ นายปรีชา รัตนัง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ นายสันต์ชัย มุกดา อาจารย์ ดร.ขจรเกียรติ์ ศรีนวลสม นายครรชิต ชมภูพันธ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพินธุ์ สฤษดิ์นำ ว่าที่ร้อยตรีสมบูรณ์ ระดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ผานิตย์ นาขยัน อาจารย์ทวีป เสนคำวงศ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชชานนท์ สมบูรณ์ชัย อาจารย์ ดร.สุเทพ วัชรเวชศฤงคาร อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ปรมินทร์ นาระทะ นายสัมพันธ์ ตาติวงค์ อาจารย์ ดร.จุฑามาศ พิลาดี อาจารย์ ดร.แสงเดือน อินชนบท อาจารย์ ดร.ธีรนิติ พวงกฤษ อาจารย์ ดร.กาญจนา จอมสังข์ อาจารย์ ดร.ธนะภูมิ เหล่าจันตา |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | ศูนย์กีฬา | 110 | C | 329 | 323 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จำเนียร ยศราช ศาสตราจารย์ ดร.อานัฐ ตันโช รองศาสตราจารย์ ดร.อภินันท์ สุวรรณรักษ์ รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรนุช เจริญกิจ นายปรีชา รัตนัง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ นายสันต์ชัย มุกดา อาจารย์ ดร.ขจรเกียรติ์ ศรีนวลสม นายครรชิต ชมภูพันธ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพินธุ์ สฤษดิ์นำ ว่าที่ร้อยตรีสมบูรณ์ ระดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ผานิตย์ นาขยัน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชชานนท์ สมบูรณ์ชัย อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ปรมินทร์ นาระทะ อาจารย์ ดร.จุฑามาศ พิลาดี อาจารย์ ดร.แสงเดือน อินชนบท |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| แพร่ |
| 01 | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | N102:811 | 811 | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ดร.ศตพล กัลยา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดุจดาว คนยัง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษดา พงษ์การัณยภาส รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพร จันทร์ฉาย อาจารย์ ดร.วันวสา วิโรจนารมย์ อาจารย์ ดร.อนุวัฒน์ จรัสรัตนไพบูลย์ อาจารย์ ดร.ศิริโสภา อินขะ วรรณวงศ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขวัญจรัส เชิงปัญญา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณา มังกิตะ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ ชั้นปี 1 รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 1 | 24-24-0 21-21-0 4-4-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 30 ส.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 117 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดุจดาว คนยัง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพร จันทร์ฉาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 104 : 801 31 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 105 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.วันวสา วิโรจนารมย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดุจดาว คนยัง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
|
| 02 | | ศุกร์ | 17:00-20:00 | TBA(แพร่) | TBA | C | 30 | 28 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ดร.ศตพล กัลยา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดุจดาว คนยัง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษดา พงษ์การัณยภาส รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพร จันทร์ฉาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณา มังกิตะ อาจารย์ ดร.อนุวัฒน์ จรัสรัตนไพบูลย์ อาจารย์ ดร.ศิริโสภา อินขะ วรรณวงศ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขวัญจรัส เชิงปัญญา อาจารย์ ดร.วันวสา วิโรจนารมย์ |
| | | สำรองให้: | นวัตกรรมการจัดการชุมชน ชั้นปี 1 รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 หลักสูตรบัญชีบัณฑิต ชั้นปี 1 | 3-3-0 12-12-0 12-12-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | กช2ปี+รศ2ปี |
|
| ชุมพร |
| 01 | | จันทร์ | 15:00-18:00 | 304 | 716 | C | 35 | 24 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปิยนุช จันทรัมพร |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 716 ห้อง 308 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ประสาทพร กออวยชัย กรรมการกำกับห้องสอบ 1 อาจารย์วีรชัย เพชรสุทธิ์ กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 716 ห้อง 308 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์พัชรินทร์ วิริยะสุขสวัสดิ์ กรรมการกำกับห้องสอบ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์อำนาจ รักษาพล กรรมการกำกับห้องสอบ 2 |
|