| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 08:00-11:00 | 3409 | 141 | C | 24 | 24 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 19 มี.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชดาภรณ์ ปันทะรส อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤตวิทย์ อัจฉริยะพานิชกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กนกวรรณ ตาลดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | วิศวกรรมเกษตรลำดับที่1-20 |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | 3409 | 141 | C | 24 | 21 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชดาภรณ์ ปันทะรส |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 19 มี.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชดาภรณ์ ปันทะรส อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤตวิทย์ อัจฉริยะพานิชกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กนกวรรณ ตาลดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | วิศวกรรมเกษตรลำดับที่21-40 |
|
| 03 | | พุธ | 11:00-14:00 | 3409 | 141 | C | 20 | 13 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชดาภรณ์ ปันทะรส |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 19 มี.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชดาภรณ์ ปันทะรส อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤตวิทย์ อัจฉริยะพานิชกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กนกวรรณ ตาลดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | หมายเหตุ: | วิศวกรรมเกษตรลำดับที่41-58 |
|
| 04 | | อังคาร | 15:00-18:00 | 3409 | 141 | C | 24 | 21 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภูสิต ปุกมณี รองศาสตราจารย์ ดร.ศักดิ์ชัย เสถียรพีระกุล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 19 มี.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชดาภรณ์ ปันทะรส อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤตวิทย์ อัจฉริยะพานิชกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กนกวรรณ ตาลดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 05 | | ศุกร์ | 15:00-18:00 | 3409 | 141 | C | 24 | 21 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภูสิต ปุกมณี รองศาสตราจารย์ ดร.ศักดิ์ชัย เสถียรพีระกุล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 19 มี.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รัชดาภรณ์ ปันทะรส อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤตวิทย์ อัจฉริยะพานิชกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กนกวรรณ ตาลดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|