| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 31 | 31 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-11:00 | วิทย์ 2404 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | สาขาการประมงฯ4-5ปี ลำดับ 1-31 |
|
| 02 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 31 | 30 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-11:00 | วิทย์ 2403 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | สาขาการประมงฯ4-5ปี ลำดับ 32-62 |
|
| 03 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 31 | 31 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-11:00 | วิทย์ 2406 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | สาขาการประมงฯ ลำดับ 63-93 |
|
| 04 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 33 | 33 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-11:00 | วิทย์ 2407 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์เยาวลักษณ์ คงธรรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | สาขาเทคโนโลยีชีวภาพ ลำดับ1-33 |
|
| 05 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 32 | 29 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | วิทย์ 2406 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์เยาวลักษณ์ คงธรรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | สาขาเทคโนโลยีชีวภาพ ลำดับ 31-65 |
|
| 06 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 31 | 31 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-14:00 | วิทย์ 2404 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์เยาวลักษณ์ คงธรรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิทยาศาสตร์ฯ ลำดับ 1-31 |
|
| 07 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 31 | 30 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-14:00 | วิทย์ 2403 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | นางมยุรา ชูทอง อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 126 ห้อง PT118 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขนิษฐา เสถียรพีระกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 126 ห้อง PT118 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.นคเรศ รังควัต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิทยาศาสตร์ฯ ลำดับ 32-62 |
|
| 08 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 34 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-14:00 | วิทย์ 2406 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช นางมยุรา ชูทอง รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 126 ห้อง PT118 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขนิษฐา เสถียรพีระกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 126 ห้อง PT118 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.นคเรศ รังควัต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิทยาศาสตร์ฯ ลำดับ 63-94 |
|
| 09 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 30 | 20 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-11:00 | วิทย์ 2407 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช นางมยุรา ชูทอง อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ส.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 126 ห้อง PT118 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขนิษฐา เสถียรพีระกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2566 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 126 ห้อง PT118 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.นคเรศ รังควัต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | สาขาการประมงฯ ลำดับ94-113 |
|