| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | MS 2 | 105 | C | 5 | 1 | 4 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-17:00 | MS 2 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรวดี วงศ์มณีรุ่ง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิตยา ใจทนง |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2566 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-501 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปราณรวีร์ สุขันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธวัฒน์ สร้อยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2566 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-501 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปราณรวีร์ สุขันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณวิมล นาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาสาขานวัตกรรมวัสดุ |
|
| 02 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | MS 1 | 105 | C | 35 | 34 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-17:00 | MS 1 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรวดี วงศ์มณีรุ่ง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิตยา ใจทนง |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2566 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-501 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปราณรวีร์ สุขันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธวัฒน์ สร้อยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2566 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-501 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปราณรวีร์ สุขันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณวิมล นาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | รายวิชาเลือกเสรี |
|
| 03 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | วิทย์ 2205 | 105 | C | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-17:00 | วิทย์ 2205 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุพัตรา วงศ์แสนใหม่ อาจารย์ ดร.เนตราพร ด้วงสง |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2566 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-501 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปราณรวีร์ สุขันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธวัฒน์ สร้อยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2566 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-501 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปราณรวีร์ สุขันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณวิมล นาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | รายวิชาเลือกเสรี |
|
| 04 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | 3210 | 141 | C | 35 | 18 | 17 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-17:00 | 3210 | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธวัฒน์ สร้อยทอง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปราณรวีร์ สุขันธ์ |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2566 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-501 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปราณรวีร์ สุขันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธวัฒน์ สร้อยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2566 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 147 ห้อง 80-501 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปราณรวีร์ สุขันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณวิมล นาดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | หมายเหตุ: | รายวิชาเลือกเสรี |
|