| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 10:00-11:00 | 80-201 | 147 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1218 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาเทคโนโลยีชีวภาพ ชั้นปีที่2 ลำดับ 1-30 |
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-11:00 | 80-201 | 147 | C | 30 | 29 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-11:00 | Lวิทย์ 1218 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาเทคโนโลยีชีวภาพ ชั้นปีที่2 ลำดับ 31-59 |
|
| 03 | | อังคาร | 10:00-11:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1218 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | อังคาร | 10:00-11:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 28 | 7 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1203 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | อังคาร | 10:00-11:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-11:00 | Lวิทย์ 1203 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | อังคาร | 10:00-11:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 1203 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | อังคาร | 10:00-11:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 1218 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|