| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 08:00-11:00 | ศร403 | 125 | C | 125 | 125 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อนุชา สมศรี |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธี เมธาสิทธิ สุขสำเร็จ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนศิษฏ์ วงศ์ศิริอำนวย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.มนสิชา อินทจักร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00-14:30 | ศร302 | 125 | C | 120 | 111 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | ศร302 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธี เมธาสิทธิ สุขสำเร็จ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-301 30 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธี เมธาสิทธิ สุขสำเร็จ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์อนุชา สมศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ยงยุทธ ข้ามสี่ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนศิษฏ์ วงศ์ศิริอำนวย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ปิยาพัทธ์ อารีญาติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 อาจารย์ ดร.มนสิชา อินทจักร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขาเกษตรศาสตร์ชั้นปีที่2 ลำดับที่1-120 |
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | ศร401 | 125 | C | 120 | 61 | 59 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | ศร401 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธี เมธาสิทธิ สุขสำเร็จ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-301 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์อนุชา สมศรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ยงยุทธ ข้ามสี่ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ปิยาพัทธ์ อารีญาติ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขาเกษตรศาสตร์ชั้นปีที่2 ลำดับที่ 121-240 |
|
| 04 | | อังคาร | 11:00-12:30 | ศร403 | 125 | C | 120 | 120 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | ศร403 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อรพิน สร้อยญาณะ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.วีรินทร์ภัทร์ บูรณะสระกวี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กังสดาล กนกหงษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ปรมินทร์ นาระทะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | จันทร์ | 09:30-11:00 | สังคม 604 | 102 | C | 120 | 116 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:30-11:00 | สังคม 604 | 102 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อนุชา สมศรี |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร201_2 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์เพชรรัตน์ ศรีนุต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรพล ธุระกิจเสรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรีหญิง ดร.นัยนา โปธาวงค์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | อังคาร | 11:00-12:30 | ศร401 | 125 | C | 120 | 120 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | ศร401 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธี เมธาสิทธิ สุขสำเร็จ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร201_1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.อุดมวิทย์ นักดนตรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ภานาถ แสงเจริญรัตน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ศุภณัฐ กาญจนวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับรัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปีที่1 ลำดับ 1-120 |
|
| 07 | | อังคาร | 11:00-12:30 | ศร302 | 125 | C | 120 | 110 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | ศร302 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.กิตยุตม์ กิตติธรสกุล |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 107 ห้อง BA 301 30 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 107 ห้อง BA 305 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดาราณี ชุมทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.จันทร์จิรา เหลาราช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุระพล ริยะนา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.พิมพิมล แก้วมณี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับรัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปีที่1 ลำดับ121-195 |
|
| 08 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | ศร302 | 125 | C | 120 | 118 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | ศร302 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.กิตยุตม์ กิตติธรสกุล |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-406 30 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-305 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.กิตยุตม์ กิตติธรสกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิณนภา หมวกยอด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุพัตรา วงศ์แสนใหม่ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิไลวรรณ พรประสิทธิ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | จันทร์ | 09:30-11:00 | ศร403 | 125 | C | 120 | 112 | 8 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:30-11:00 | ศร403 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธี เมธาสิทธิ สุขสำเร็จ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร401 30 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร402 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์วัชรียา บำรุงคีรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์พสุนิต สารมาศ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชนิกานต์ เอมหฤทัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.นภารัศม์ เวชสิทธิ์นิรภัย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | อังคาร | 08:00-09:30 | ศร401 | 125 | C | 120 | 109 | 11 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:30 | ศร401 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เมธี เมธาสิทธิ สุขสำเร็จ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 107 ห้อง BA 501 30 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 107 ห้อง BA 503 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์ปาริฉัตร พิมล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ธนิยาภรณ์ ศรีหาตา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 OAssistant Professor Dr.Jorge Fidel Barahona Caceres อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.เกวลิน สมบูรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขาเกษตรศาสตร์ชั้นปีที่2 ลำดับที่ 241-310 |
|
| 11 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | ศร201_2 | 125 | C | 120 | 116 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | ศร201_2 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อนุชา สมศรี |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-303 30 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-304 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์กนกวรรณ สัมพันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์อรพิน สร้อยญาณะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปราณรวีร์ สุขันธ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.ธนะภูมิ เหล่าจันตา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 12 | | จันทร์ | 14:30-16:00 | 80-402 | 147 | C | 120 | 69 | 51 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 14:30-16:00 | 80-402 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.กิตยุตม์ กิตติธรสกุล |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์โสพิน โตธิรกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.รนกร สุภจินต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 13 | | อังคาร | 09:30-11:00 | ศร302 | 125 | C | 120 | 40 | 80 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:30-11:00 | ศร302 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อรพิน สร้อยญาณะ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 102 ห้อง สังคม 106 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริพร มณีชูเกตุ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.ปิยธิดา อำนวยการ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 14 | | อังคาร | 13:00-14:30 | สังคม 604 | 102 | C | 120 | 107 | 13 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | สังคม 604 | 102 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อรพิน สร้อยญาณะ |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-403 30 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-404 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | Oอาจารย์พีรดา ประจงการ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ปิยธิดา ชัยวงค์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กนกวรรณ ตาลดี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oอาจารย์ ดร.ปิยะพันธุ์ นันตา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|