| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 15:00-18:00 | ศูนย์กีฬา | 110 | C | 1200 | 1192 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ทวีป เสนคำวงศ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เฉลิมศรี นนทสวัสดิ์ศรี รองศาสตราจารย์ ดร.อภินันท์ สุวรรณรักษ์ รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรนุช เจริญกิจ นางสาวสุภาภรณ์ สิริกรม นางกาญจนา ภักดิ์สันติพงศ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อรพินธุ์ สฤษดิ์นำ อาจารย์ ดร.จุฑามาศ พิลาดี นายปรีชา รัตนัง นายสันต์ชัย มุกดา นายครรชิต ชมภูพันธ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชินพันธ์ ธนารุจ อาจารย์ ดร.อำพล สอนสระเกษ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจบัณฑิต (วิชาเอก นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล) ชั้นปี 1 หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 1 รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปี 1 สัตวศาสตร์ ชั้นปี 1 วิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิทยาการคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 ภูมิสถาปัตยกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีภูมิทัศน์ ชั้นปี 1 ภูมิสถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคณิตศาสตร์ ชั้นปี 1 หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ ชั้นปี 3 บริหารธุรกิจบัณฑิต (วิชาเอก นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล) ชั้นปี 1 ภูมิสถาปัตยกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีภูมิทัศน์ ชั้นปี 1 | 329-323-6 93-91-2 153-153-0 166-164-2 118-116-2 18-18-0 27-27-0 45-45-0 94-82-12 60-60-0 5-0-5 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | SE(ดินปุ๋ย) 202 | 108 | C | 1200 | 1144 | 56 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปรีดา นาเทเวศน์ อาจารย์ ดร.ขจรเกียรติ์ ศรีนวลสม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ นางกาญจนา ภักดิ์สันติพงศ์ รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรนุช เจริญกิจ ศาสตราจารย์ ดร.อานัฐ ตันโช อาจารย์ ดร.สุเทพ วัชรเวชศฤงคาร นายสัมพันธ์ ตาติวงค์ อาจารย์ ดร.แสงเดือน อินชนบท อาจารย์ ดร.ธีรนิติ พวงกฤษ ว่าที่ร้อยตรีสมบูรณ์ ระดม อาจารย์ ดร.ธนะภูมิ เหล่าจันตา อาจารย์ ดร.กาญจนา จอมสังข์ |
| | | สำรองให้: | หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเคมี ชั้นปี 1 หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชานวัตกรรมเคมีอุตสาหกรรม ชั้นปี 1 หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาฟิสิกส์ประยุกต์ ชั้นปี 1 บัญชี ชั้นปี 1 บริหารธุรกิจบัณฑิต (วิชาเอกการจัดการ) ชั้นปี 1 หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ ชั้นปี 2 เศรษฐศาสตร์ดิจิทัลและการสหกรณ์ ชั้นปี 1 หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชานวัตกรรมวัสดุ ชั้นปี 1 นวัตกรรมสังคม ชั้นปี 1 สถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 สัตวศาสตร์ วิชาเอกสัตว์ปีก ชั้นปี 1 สัตวศาสตร์ วิชาเอกโคนมและโคเนื้อ ชั้นปี 1 สัตวศาสตร์ วิชาเอกการผลิตสุกร ชั้นปี 1 บริหารธุรกิจบัณฑิต (วิชาเอก การบริหารการเงินและการลงทุน) ชั้นปี 1 | 29-28-1 56-55-1 22-8-14 126-117-9 318-313-5 12-10-2 20-8-12 49-47-2 40-40-0 37-35-2 40-37-3 35-34-1 31-31-0 176-172-4 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 15:00-18:00 | ศูนย์กีฬา | 110 | C | 805 | 790 | 15 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.กุลชา ชยรพ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉัตรสุดา เผือกใจแผ้ว ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เจนจิรา หม่องอ้น อาจารย์ ดร.วงค์พันธ์ พรหมวงศ์ อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ปรมินทร์ นาระทะ อาจารย์ ดร.รัชชานนท์ สมบูรณ์ชัย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ผานิตย์ นาขยัน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สาวิกา กอนแสง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วาสนา วิรุญรัตน์ รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐดนัย ลิขิตตระการ นายจักรพงษ์ สุภาวรรณ์ อาจารย์ ดร.จักรพงษ์ ไชยวงศ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วินัย วิริยะอลงกรณ์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จีราภรณ์ อินทสาร รองศาสตราจารย์ ดร.ธีรนุช เจริญกิจ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปฏิภาณ สุทธิกุลบุตร ผู้ช่วยศาสตราจารย์พาวิน มะโนชัย รองศาสตราจารย์ ดร.ศุภธิดา อ่ำทอง |
| | | สำรองให้: | หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาสถิติและการจัดการสารสนเทศ ชั้นปี 1 ศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาพัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 1 ศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาพัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 1 การสื่อสารดิจิทัล วิชาเอกการสื่อสารดิจิทัล ชั้นปี 1 หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ดิจิทัลและการสหกรณ์ ชั้นปี 2 บริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชานวัตกรรมธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 2 บริหารธุรกิจบัณฑิต (วิชาเอกการจัดการ) ชั้นปี 1 หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 3 ภูมิสถาปัตยกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีภูมิทัศน์ ชั้นปี 1 นิเทศศาสตร์บูรณาการ ชั้นปี 2 รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 ชั้นปี 1 | 41-41-0 100-97-3 88-85-3 91-90-1 59-47-12 38-35-3 61-56-5 69-1-68 20-0-20 131-125-6 101-97-4 1200-116-1084 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 31 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| แพร่ |
| 01 | | จันทร์ | 16:00-19:00 | 303/2 : 801 | 801 | C | 130 | 107 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ดร.ศตพล กัลยา อาจารย์ ดร.วันวสา วิโรจนารมย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขวัญจรัส เชิงปัญญา อาจารย์ ดร.ศิริโสภา อินขะ วรรณวงศ์ อาจารย์ ดร.อนุวัฒน์ จรัสรัตนไพบูลย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณา มังกิตะ รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพร จันทร์ฉาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษดา พงษ์การัณยภาส ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดุจดาว คนยัง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ ชั้นปี 1 รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 2 เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 | 57-56-1 40-39-1 7-6-1 3-3-0 2-2-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | ศุกร์ | 17:00-20:00 | TBA(แพร่) | TBA | C | 35 | 29 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขวัญจรัส เชิงปัญญา อาจารย์ ดร.ศิริโสภา อินขะ วรรณวงศ์ อาจารย์ ดร.อนุวัฒน์ จรัสรัตนไพบูลย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณา มังกิตะ รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพร จันทร์ฉาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กฤษดา พงษ์การัณยภาส ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดุจดาว คนยัง ดร.ศตพล กัลยา อาจารย์ ดร.วันวสา วิโรจนารมย์ |
| | | สำรองให้: | นวัตกรรมการจัดการชุมชน ชั้นปี 1 รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 หลักสูตรบัญชีบัณฑิต ชั้นปี 1 | 11-11-0 6-6-0 11-11-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | กช2ปี+รศ2ปี+บช2ปี |
|
| ชุมพร |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-16:00 | 308 | 716 | C | 50 | 44 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปิยนุช จันทรัมพร |
| | | สำรองให้: | พืชศาสตร์ ชั้นปี 2 พืชศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป นวัตกรรมการเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง ชั้นปี 1 นวัตกรรมการเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง ปี 1 ขึ้นไป การท่องเที่ยวและบริการ ชั้นปี 1 การท่องเที่ยวและบริการ ปี 1 ขึ้นไป บริหารธุรกิจและการเป็นผู้ประกอบการ ชั้นปี 1 | 40-9-31 40-1-39 40-17-23 40-2-38 40-7-33 40-7-33 40-2-38 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|