| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 08:00-09:00 | 80-301 | 147 | C | 12 | 12 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:00 | 80-301 | 147 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 2202/2 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.กีรติญา จันทร์ผง รองศาสตราจารย์ ดร.วิรันธชา เครือฟู อาจารย์ ดร.พัชรี กองภาค |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร402 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 09:00-10:00 | 80-301 | 147 | C | 1 | 0 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-10:00 | 80-301 | 147 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 2202/2 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.กีรติญา จันทร์ผง รองศาสตราจารย์ ดร.วิรันธชา เครือฟู อาจารย์ ดร.พัชรี กองภาค |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 09:00-10:00 | 80-301 | 147 | C | 4 | 4 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-10:00 | 80-301 | 147 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 2202/1 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.วิรันธชา เครือฟู อาจารย์ ดร.พัชรี กองภาค |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร402 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| แพร่ |
| 01 | | จันทร์ | 09:00-10:00 | N102:811 | 811 | C | 35 | 24 | 11 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-10:00 | N102:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 16:00-19:00 | ST306 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.สิทธิเดศ ศรีน้อย |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 2 | 35-24-11 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 113 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.สิทธิเดศ ศรีน้อย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | กป 1-28 |
|
| 02 | | จันทร์ | 11:00-12:00 | N203:811 | 811 | C | 35 | 27 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-16:00 | ST306 | 803 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | N203:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.สิทธิเดศ ศรีน้อย |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 2 | 30-27-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.คนิติน สมานมิตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | กป 61-91 |
|
| 03 | | พุธ | 10:00-13:00 | ST306 | 803 | L | 40 | 27 | 13 | W | | |
| | | พุธ | 08:00-10:00 | N103:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.สิทธิเดศ ศรีน้อย |
| | | สำรองให้: | เกษตรป่าไม้ ชั้นปี 2 | 20-20-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 117 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรศิลป์ มาลัยทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | กป 29-60 |
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | N106:811 | 811 | C | 30 | 27 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | ST306 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.จิรพงศ์ ศรศักดานุภาพ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอุตสาหกรรมป่าไม้ ชั้นปี 1 | 10-10-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 115 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.จิรพงศ์ ศรศักดานุภาพ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 113 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | อป |
|