| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 10:00-11:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 32 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1203 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 107 ห้อง BA 305 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-11:00 | 80-201 | 147 | C | 36 | 21 | 15 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 15:00-18:00 | Lวิทย์ 1203 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 107 ห้อง BA 305 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | โคนมและโคเนื้อ ลำดับ 36-53,สัตว์ปีก 36-53 |
|
| 03 | | อังคาร | 10:00-11:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 34 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-11:00 | Lวิทย์ 1203 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | โคนมและโคเนื้อลำดับ 1-35 |
|
| 04 | | อังคาร | 10:00-11:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 32 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 1203 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | การผลิตสุกร ลำดับ 1-30 |
|
| 05 | | อังคาร | 10:00-11:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 18 | 17 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-11:00 | Lวิทย์ 1218 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 107 ห้อง BA 501 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | การผลิตสุกร ลำดับ 31-57 |
|
| 06 | | อังคาร | 10:00-11:00 | 80-201 | 147 | C | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | Lวิทย์ 1218 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.แสงทอง พงษ์เจริญกิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ช่อทิพา สกูลสิงหาโรจน์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ทุเรียน ทาเจริญ อาจารย์ ดร.นฤมล เข็มกลัดเงิน ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุพเยาว์ คบพิมาย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภารัตน์ ลีธนัชอุดม |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 107 ห้อง BA 501 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สัตว์ปีก ลำดับ 1-35 |
|
| แพร่ |
| 01 | | อังคาร | 08:00-10:00 | N102:811 | 811 | C | 35 | 31 | 4 | W | | |
| | | อังคาร | 13:00-16:00 | ST206 | 803 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขวัญจรัส เชิงปัญญา ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลพร ปานง่อม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 3 | 31-31-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 28 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 208 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ผพ |
|
| ชุมพร |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 302 | 716 | C | 20 | 10 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-12:00 | LAB3 | 701 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์นาตาลี อาร์ ใจเย็น |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 716 ห้อง 302 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|