| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | 80-410 | 147 | C | 45 | 43 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | 80-410 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.กุลยา ป้องพาล |
| | | สำรองให้: | พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 4 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 4 | 25-23-2 20-20-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | สังคม 211 | 102 | C | 45 | 39 | 6 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | สังคม 211 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ภาคศิริ ปั้นลี้ ทองเสน |
| | | สำรองให้: | พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 4 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 4 | 25-19-6 20-20-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | สังคม 211 | 102 | C | 45 | 42 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | สังคม 211 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ภาคศิริ ปั้นลี้ ทองเสน |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 4 พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 4 รัฐศาสตร์ ชั้นปี 3 | 16-11-5 13-13-0 11-11-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขารัฐศาสตร์ชั้นปี3 ลำดับที่ 171-181 |
|
| 04 | | อังคาร | 15:00-17:00 | 80-507 | 147 | C | 45 | 31 | 14 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | 80-507 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พิสิษฐ์ โรจน์คณรัชต์ |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 3 | 45-31-14 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขารัฐศาสตร์ชั้นปี3 ลำดับที่ 126-170 |
|
| 05 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | 80-506 | 147 | C | 45 | 23 | 22 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | 80-506 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พิสิษฐ์ โรจน์คณรัชต์ |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 3 | 45-23-22 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขารัฐศาสตร์ชั้นปี3 ลำดับที่ 81-125 |
|
| 06 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | 80-507 | 147 | C | 45 | 9 | 36 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | 80-507 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.กุลยา ป้องพาล |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 3 | 45-9-36 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขารัฐศาสตร์ชั้นปี3 ลำดับที่ 36-80 |
|
| 07 | | อังคาร | 15:00-17:00 | 80-506 | 147 | C | 45 | 34 | 11 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | 80-506 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิราภรณ์ แม็คกลาเดอร์รี่ |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 3 | 35-24-11 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขารัฐศาสตร์ชั้นปี3 ลำดับที่ 1-35 |
|
| แพร่ |
| 01 | | อังคาร | 08:00-10:00 | 208 : 801 | 801 | C | 15 | 7 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | 208 : 801 | 801 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา |
| | | สำรองให้: | การจัดการชุมชน ชั้นปี 3 | 7-6-1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | กช+รศ |
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | S1.LAB : 801 | 801 | C | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | S1.LAB : 801 | 801 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ศศิมินตรา บุญรักษา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการผลิตสัตว์ ชั้นปี 3 | 39-38-1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2567 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ผส |
|