| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 08:00-10:00 | 80-201 | 147 | C | 185 | 185 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | 80-201 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ฉันทวัต วันดี |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจบัณฑิต (วิชาเอก นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล) ชั้นปี 1 | 185-185-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 10:00-12:00 | ศร201_2 | 125 | C | 180 | 180 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | ศร201_2 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ฉันทวัต วันดี |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจบัณฑิต (วิชาเอก นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล) ชั้นปี 1 | 184-178-6 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00-15:00 | ห้องพยัคเมฆินทร์ | 107 | C | 150 | 150 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | ห้องพยัคเมฆินทร์ | 107 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปกรณ์ อุดมธนะสารสกุล |
| | | สำรองให้: | บัญชี ชั้นปี 1 บริหารธุรกิจบัณฑิต (วิชาเอกการจัดการ) ชั้นปี 1 | 111-111-0 30-30-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | อังคาร | 13:00-15:00 | 80-301 | 147 | C | 150 | 149 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | 80-301 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ฉันทวัต วันดี |
| | | สำรองให้: | บัญชี ชั้นปี 1 บริหารธุรกิจบัณฑิต (วิชาเอกการจัดการ) ชั้นปี 1 | 111-103-8 31-26-5 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | อังคาร | 15:00-17:00 | ศร201_1 | 125 | C | 150 | 139 | 11 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | ศร201_1 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปกรณ์ อุดมธนะสารสกุล |
| | | สำรองให้: | บัญชี ชั้นปี 1 นวัตกรรมสังคม ชั้นปี 2 | 125-117-8 25-22-3 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ศร301 | 125 | C | 300 | 222 | 78 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ศร301 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ฉันทวัต วันดี |
| | | สำรองให้: | หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 2 หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาสถิติและการจัดการสารสนเทศ ชั้นปี 3 หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาฟิสิกส์ประยุกต์ ชั้นปี 3 การส่งเสริมและสื่อสารเกษตร ชั้นปี 1 หลักสูตรศิลปศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาการจัดการธุรกิจท่องเที่ยวและบริการ ชั้นปี 2 | 93-70-23 12-9-3 3-1-2 99-97-2 104-45-59 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ศร304 | 125 | C | 170 | 170 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ศร304 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปกรณ์ อุดมธนะสารสกุล |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 | 170-170-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| แพร่ |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | N109:811 | 811 | C | 10 | 0 | 10 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | N109:811 | 811 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วันวสา วิโรจนารมย์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.น้ำฝน รักประยูร อาจารย์ ดร.วิลาสินี บุญธรรม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ กันบุตร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร ชั้นปี 2 | 4-0-4 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 22 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 106 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ทช |
|
| ชุมพร |
| 01 | | | 25 | 22 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ฉัตรนลิน แก้วสม |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจและการเป็นผู้ประกอบการ ปี 1 ขึ้นไป | 25-22-3 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|