| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 08:00-10:00 | SAS302 | 142 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | SAS302 | 142 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดวงหทัย ลือดัง |
| | | สำรองให้: | บัญชี ชั้นปี 1 | 60-60-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 08:00-10:00 | ศร304 | 125 | C | 60 | 56 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | ศร304 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ลักขณา ชาปู่ |
| | | สำรองให้: | บัญชี ชั้นปี 1 | 60-56-4 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 10:00-12:00 | ศกฬ เรียน1 | 110 | C | 60 | 37 | 23 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | ศกฬ เรียน1 | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณิดา ขันธพัทธ์ |
| | | สำรองให้: | บัญชี ชั้นปี 1 หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ ชั้นปี 1 วิศวกรรมฟาร์มอัจฉริยะและนวัตกรรมเกษตร วิชาเอกวิศวกรรมนวัตกรรมเกษตร ชั้นปี 1 | 5-1-4 40-21-19 15-15-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขาวิศวกรรมนวัตกรรมเกษตร ชั้นปี1 ลำดับ 20-34 |
|
| 04 | | อังคาร | 10:00-12:00 | ศกฬ เรียน2 | 110 | C | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | ศกฬ เรียน2 | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริพร มณีชูเกตุ |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมฟาร์มอัจฉริยะและนวัตกรรมเกษตร วิชาเอกวิศวกรรมฟาร์มอัจฉริยะ ชั้นปี 1 วิศวกรรมฟาร์มอัจฉริยะและนวัตกรรมเกษตร วิชาเอกวิศวกรรมนวัตกรรมเกษตร ชั้นปี 1 | 48-48-0 7-6-1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขาวิศวกรรมนวัตกรรมเกษตร ชั้นปี1 ลำดับ 35-41 |
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | ศร305 | 125 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | ศร305 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วาสนา ศรีรักษ์ |
| | | สำรองให้: | บัญชี ชั้นปี 1 | 60-60-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | 80-504 | 147 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | 80-504 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ลักขณา ชาปู่ |
| | | สำรองให้: | บัญชี ชั้นปี 1 | 60-60-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | 80-303 | 147 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | 80-303 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปาริฉัตร พิมล |
| | | สำรองให้: | บัญชี ชั้นปี 1 | 60-60-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | อังคาร | 15:00-17:00 | สังคม 207 | 102 | C | 60 | 50 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | สังคม 207 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศิริพร มณีชูเกตุ |
| | | สำรองให้: | หลักสูตรพยาบาลศาสตรบัณฑิต ชั้นปี 1 หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ดิจิทัลและการสหกรณ์ ชั้นปี 1 | 35-31-4 7-5-2 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | อังคาร | 15:00-17:00 | SAS301 | 142 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | SAS301 | 142 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปาริฉัตร พิมล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปี 1 | 60-60-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขารัฐประศาสนศาสตร์ชั้นปี1 ลำดับ 1-60 |
|
| 10 | | อังคาร | 15:00-17:00 | ศร402 | 125 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | ศร402 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สุวรรณ เลียงหิรัญถาวร |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปี 1 | 60-60-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขารัฐประศาสนศาสตร์ชั้นปี1 ลำดับ 61-120 |
|
| 11 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | EC407 | 140 | C | 60 | 47 | 13 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | EC407 | 140 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชยุตภัฎ คำมูล |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชานวัตกรรมธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 2 | 60-47-13 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 12 | | อังคาร | 10:00-12:00 | ศร303 | 125 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | ศร303 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วาสนา ศรีรักษ์ |
| | | สำรองให้: | หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ดิจิทัลและการสหกรณ์ ชั้นปี 1 | 60-60-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ลำดับ 1-60 |
|
| 13 | | อังคาร | 13:00-15:00 | 80-403 | 147 | C | 60 | 37 | 23 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | 80-403 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วาสนา ศรีรักษ์ |
| | | สำรองให้: | การสื่อสารดิจิทัล วิชาเอกการสื่อสารดิจิทัล ชั้นปี 2 ภูมิสถาปัตยกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีภูมิทัศน์ ชั้นปี 1 ภูมิสถาปัตยกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีภูมิทัศน์ ชั้นปี 1 | 39-31-8 10-0-10 10-5-5 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 14 | | อังคาร | 13:00-15:00 | 80-408 | 147 | C | 60 | 38 | 22 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | 80-408 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชยุตภัฎ คำมูล |
| | | สำรองให้: | การสื่อสารดิจิทัล วิชาเอกการสื่อสารดิจิทัล ชั้นปี 2 ภูมิสถาปัตยกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีภูมิทัศน์ ชั้นปี 1 ภูมิสถาปัตยกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีภูมิทัศน์ ชั้นปี 1 | 38-38-0 11-0-11 11-0-11 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 15 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | 80-401 | 147 | C | 60 | 51 | 9 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | 80-401 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดวงหทัย ลือดัง |
| | | สำรองให้: | หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาสถิติและการจัดการสารสนเทศ ชั้นปี 1 วิศวกรรมฟาร์มอัจฉริยะและนวัตกรรมเกษตร วิชาเอกวิศวกรรมนวัตกรรมเกษตร ชั้นปี 1 | 41-41-0 19-10-9 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขาวิศวกรรมนวัตกรรมเกษตร ชั้นปี1 ลำดับ 1-19 |
|
| 16 | | พุธ | 08:00-10:00 | 80-404 | 147 | C | 60 | 30 | 30 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-12:00 | 80-404 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์กฤษฏิ์ สุรนัคครินทร์ |
| | | สำรองให้: | หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคณิตศาสตร์ ชั้นปี 2 บริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชานวัตกรรมธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 2 | 26-0-26 34-6-28 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 17 | | อังคาร | 15:00-17:00 | 80-410 | 147 | C | 60 | 37 | 23 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | 80-410 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชยุตภัฎ คำมูล |
| | | สำรองให้: | สถาปัตยกรรม ชั้นปี 1 ภูมิสถาปัตยกรรมศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีภูมิทัศน์ ชั้นปี 1 | 37-35-2 21-0-21 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 18 | | อังคาร | 13:00-15:00 | SAS301 | 142 | C | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | SAS301 | 142 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปาริฉัตร พิมล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปี 1 | 60-59-1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขารัฐประศาสนศาสตร์ชั้นปี1 ลำดับ 121-180 |
|
| 19 | | พุธ | 08:00-10:00 | 80-304 | 147 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-12:00 | 80-304 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดวงหทัย ลือดัง |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชานวัตกรรมธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 2 | 58-58-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 20 | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ศร402 | 125 | C | 60 | 51 | 9 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ศร402 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์กฤษฏิ์ สุรนัคครินทร์ |
| | | สำรองให้: | บัญชี ชั้นปี 1 | 42-34-8 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | พุธ | 08:00-10:00 | 80-408 | 147 | C | 60 | 23 | 37 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-12:00 | 80-408 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปาริฉัตร พิมล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต สาขาวิชารัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปี 1 | 15-15-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขารัฐประศาสนศาสตร์ชั้นปี1 ลำดับ181-195 |
|
| 22 | | จันทร์ | 17:00-19:00 | 80-303 | 147 | C | 60 | 58 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-19:00 | 80-303 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปาริฉัตร พิมล |
| | | สำรองให้: | หลักสูตรเศรษฐศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเศรษฐศาสตร์ดิจิทัลและการสหกรณ์ ชั้นปี 1 | 60-58-2 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ลำดับ 61-120 |
|
| แพร่ |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | N103:811 | 811 | C | 45 | 39 | 6 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | N103:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.อัญชลี รัตนธรรม |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 | 20-20-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รศ |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | N103:811 | 811 | C | 65 | 63 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | N103:811 | 811 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ทิพารัตน์ สหตรงจิตร |
| | | สำรองให้: | การป่าไม้ ชั้นปี 1 | 62-62-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | การป่าไม้ |
|
| 03 | | จันทร์ | 17:00-19:00 | TBA(แพร่) | TBA | C | 10 | 8 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 19:00-21:00 | TBA(แพร่) | TBA | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.อัญชลี รัตนธรรม อาจารย์ทิพารัตน์ สหตรงจิตร |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 2 | 9-8-1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | รศ2ปี |
|
| ชุมพร |
| 01 | | เสาร์ | 08:00-10:00 | Online ชุมพร | 716 | C | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | เสาร์ | 10:00-12:00 | Online ชุมพร | 716 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | สำรองให้: | พืชศาสตร์ ชั้นปี 2 นวัตกรรมการเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง ปี 1 ขึ้นไป นวัตกรรมการเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำชายฝั่ง ชั้นปี 1 การท่องเที่ยวและบริการ ชั้นปี 1 บริหารธุรกิจและการเป็นผู้ประกอบการ ชั้นปี 1 | 40-9-31 40-2-38 40-18-22 40-7-33 40-2-38 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|