| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 80-304 | 147 | C | 60 | 29 | 31 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | 80-304 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์เพชรรัตน์ ศรีนุต |
| | | สำรองให้: | หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 2 วิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาพืชสวน (กลุ่มวิชาพืชผัก) ชั้นปี 2 วิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาพืชสวน (กลุ่มวิชาพืชสวนประดับ) ชั้นปี 2 วิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาพืชสวน (กลุ่มวิชาไม้ผล) ชั้นปี 2 | 16-16-0 14-0-14 13-0-13 13-0-13 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | SAS303 | 142 | C | 60 | 22 | 38 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | SAS303 | 142 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พิมพ์วลัญช์ สิทธิเดช |
| | | สำรองให้: | หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 2 วิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาพืชสวน (กลุ่มวิชาพืชผัก) ชั้นปี 2 วิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาพืชสวน (กลุ่มวิชาพืชสวนประดับ) ชั้นปี 2 วิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาพืชสวน (กลุ่มวิชาไม้ผล) ชั้นปี 2 | 16-16-0 14-0-14 13-0-13 13-0-13 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | 80-504 | 147 | C | 60 | 23 | 37 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | 80-504 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อรพรรณ สุธาพันธ์ |
| | | สำรองให้: | หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 2 วิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาพืชสวน (กลุ่มวิชาพืชผัก) ชั้นปี 2 วิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาพืชสวน (กลุ่มวิชาพืชสวนประดับ) ชั้นปี 2 วิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาพืชสวน (กลุ่มวิชาไม้ผล) ชั้นปี 2 | 16-16-0 14-0-14 14-0-14 13-0-13 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | ศร204 | 125 | C | 60 | 22 | 38 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | ศร204 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ดาว แสงบุญ |
| | | สำรองให้: | หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 2 วิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาพืชสวน (กลุ่มวิชาพืชผัก) ชั้นปี 2 วิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาพืชสวน (กลุ่มวิชาพืชสวนประดับ) ชั้นปี 2 วิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาพืชสวน (กลุ่มวิชาไม้ผล) ชั้นปี 2 | 16-16-0 14-0-14 14-0-14 13-0-13 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | ศร303 | 125 | C | 60 | 32 | 28 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | ศร303 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์เดชาธร พจนพงษ์ |
| | | สำรองให้: | หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 2 เศรษฐศาสตร์ดิจิทัลและการสหกรณ์ ชั้นปี 1 วิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาพืชสวน (กลุ่มวิชาพืชผัก) ชั้นปี 2 วิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาพืชสวน (กลุ่มวิชาพืชสวนประดับ) ชั้นปี 2 วิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาพืชสวน (กลุ่มวิชาไม้ผล) ชั้นปี 2 | 16-16-0 10-8-2 14-0-14 5-0-5 15-0-15 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | อังคาร | 15:00-17:00 | 80-408 | 147 | C | 60 | 45 | 15 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | 80-408 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อุมาวดี จันทร์ศรี |
| | | สำรองให้: | หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 2 การสื่อสารดิจิทัล วิชาเอกการสื่อสารดิจิทัล ชั้นปี 2 เศรษฐศาสตร์ดิจิทัลและการสหกรณ์ ชั้นปี 1 | 10-3-7 38-38-0 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | 80-404 | 147 | C | 60 | 57 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | 80-404 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์เพชรรัตน์ ศรีนุต |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจบัณฑิต (วิชาเอก นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล) ชั้นปี 2 หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชานวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง ชั้นปี 2 | 52-52-0 7-4-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | 80-504 | 147 | C | 60 | 44 | 16 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | 80-504 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พิมพ์วลัญช์ สิทธิเดช |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจบัณฑิต (วิชาเอก นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล) ชั้นปี 2 หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชานวัตกรรมการจัดการธุรกิจประมง ชั้นปี 2 | 52-42-10 8-2-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | พุธ | 08:00-10:00 | 80-504 | 147 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-12:00 | 80-504 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พรธีรนันท์ จันทร์ผา |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจบัณฑิต (วิชาเอก นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล) ชั้นปี 2 | 60-60-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | อังคาร | 17:00-19:00 | 80-409 | 147 | C | 60 | 22 | 38 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | 80-409 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อุมาวดี จันทร์ศรี |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจบัณฑิต (วิชาเอก นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล) ชั้นปี 2 | 60-22-38 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | พุธ | 08:00-10:00 | 80-503 | 147 | C | 60 | 49 | 11 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-12:00 | 80-503 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อรพรรณ สุธาพันธ์ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจบัณฑิต (วิชาเอก นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล) ชั้นปี 2 การสื่อสารดิจิทัล วิชาเอกการสื่อสารดิจิทัล ชั้นปี 2 | 20-15-5 39-33-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 12 | | จันทร์ | 08:00-10:00 | 80-406 | 147 | C | 60 | 41 | 19 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | 80-406 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ดาว แสงบุญ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจบัณฑิต (วิชาเอก นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล) ชั้นปี 2 | 60-41-19 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 13 | | อังคาร | 15:00-17:00 | 80-409 | 147 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | 80-409 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์เพชรรัตน์ ศรีนุต |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจบัณฑิต (วิชาเอกการจัดการ) ชั้นปี 2 | 60-60-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 14 | | อังคาร | 15:00-17:00 | ศร401 | 125 | C | 60 | 44 | 16 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | ศร401 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์แอกร แซมซัน |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจบัณฑิต (วิชาเอกการจัดการ) ชั้นปี 2 | 60-44-16 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 15 | | อังคาร | 15:00-17:00 | 80-401 | 147 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | 80-401 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ดาว แสงบุญ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจบัณฑิต (วิชาเอกการจัดการ) ชั้นปี 2 | 60-60-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 16 | | อังคาร | 15:00-17:00 | 80-501 | 147 | C | 60 | 33 | 27 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | 80-501 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สิริกัญญา สงวนพงษ์ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจบัณฑิต (วิชาเอกการจัดการ) ชั้นปี 2 หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาเทคโนโลยีหลังการเก็บเกี่ยว ชั้นปี 2 สัตวศาสตร์ ชั้นปี 2 | 12-9-3 11-9-2 37-15-22 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขาสัตวศาสตร์ชั้นปี2 ลำดับที่135-171 |
|
| 17 | | อังคาร | 15:00-17:00 | ศกฬรับรอง2 | 110 | C | 60 | 22 | 38 | W | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | ศกฬรับรอง2 | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจบัณฑิต (วิชาเอกการจัดการ) ชั้นปี 2 | 60-22-38 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 18 | | อังคาร | 17:00-19:00 | 80-303 | 147 | C | 60 | 5 | 55 | W | | |
| | | ศุกร์ | 17:00-19:00 | 80-303 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | นางสาวธมนณัฏฐ์ เสียงเพราะ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจบัณฑิต (วิชาเอกการจัดการ) ชั้นปี 2 | 60-5-55 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 19 | | จันทร์ | 17:00-19:00 | 80-404 | 147 | C | 60 | 22 | 38 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-19:00 | 80-404 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์เพชรรัตน์ ศรีนุต |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจบัณฑิต (วิชาเอก นวัตกรรมการตลาด และการตลาดดิจิทัล) ชั้นปี 2 | 60-22-38 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 20 | | อังคาร | 08:00-10:00 | 80-503 | 147 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | 80-503 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์เพชรรัตน์ ศรีนุต |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชานวัตกรรมธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 2 | 60-60-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 21 | | อังคาร | 08:00-10:00 | 80-506 | 147 | C | 60 | 46 | 14 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | 80-506 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์แอกร แซมซัน |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชานวัตกรรมธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 2 | 60-46-14 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 22 | | อังคาร | 08:00-10:00 | 80-403 | 147 | C | 60 | 39 | 21 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | 80-403 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ดาว แสงบุญ |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจบัณฑิต สาขาวิชานวัตกรรมธุรกิจดิจิทัล ชั้นปี 2 สัตวศาสตร์ ชั้นปี 2 หลักสูตรวิทยาศาสตรบัณฑิต สาขาวิชาคณิตศาสตร์ ชั้นปี 2 | 32-13-19 20-20-0 8-6-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขาสัตวศาสตร์ชั้นปี2 ลำดับที่115-134 |
|
| 23 | | อังคาร | 10:00-12:00 | 80-504 | 147 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | 80-504 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์เพชรรัตน์ ศรีนุต |
| | | สำรองให้: | การสื่อสารดิจิทัล วิชาเอกการสื่อสารดิจิทัล ชั้นปี 2 | 60-60-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 24 | | อังคาร | 10:00-12:00 | สังคม 106 | 102 | C | 60 | 22 | 38 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | สังคม 106 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ดาว แสงบุญ |
| | | สำรองให้: | การสื่อสารดิจิทัล วิชาเอกการสื่อสารดิจิทัล ชั้นปี 2 | 60-22-38 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 25 | | อังคาร | 13:00-15:00 | 80-304 | 147 | C | 60 | 58 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | 80-304 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สิริกัญญา สงวนพงษ์ |
| | | สำรองให้: | การสื่อสารดิจิทัล วิชาเอกการสื่อสารดิจิทัล ชั้นปี 2 | 60-58-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 26 | | อังคาร | 13:00-15:00 | 80-303 | 147 | C | 60 | 9 | 51 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | 80-303 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์แอกร แซมซัน |
| | | สำรองให้: | การสื่อสารดิจิทัล วิชาเอกการสื่อสารดิจิทัล ชั้นปี 2 | 60-9-51 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 27 | | อังคาร | 10:00-12:00 | ศกฬรับรอง2 | 110 | C | 60 | 3 | 57 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | ศกฬรับรอง2 | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์แอกร แซมซัน |
| | | สำรองให้: | การสื่อสารดิจิทัล วิชาเอกการสื่อสารดิจิทัล ชั้นปี 2 | 60-3-57 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 28 | | อังคาร | 13:00-15:00 | สังคม 610 | 102 | C | 60 | 8 | 52 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | สังคม 610 | 102 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วรางคนางค์ เฉลิมช่วง |
| | | สำรองให้: | การสื่อสารดิจิทัล วิชาเอกการสื่อสารดิจิทัล ชั้นปี 2 | 60-8-52 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 29 | | อังคาร | 08:00-10:00 | 80-505 | 147 | C | 60 | 60 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | 80-505 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วรางคนางค์ เฉลิมช่วง |
| | | สำรองให้: | การสื่อสารดิจิทัล วิชาเอกการสื่อสารดิจิทัล ชั้นปี 2 สัตวศาสตร์ ชั้นปี 2 | 6-6-0 54-54-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขาสัตวศาสตร์ชั้นปี2 ลำดับที่61-114 |
|
| 30 | | อังคาร | 08:00-10:00 | 80-402 | 147 | C | 60 | 54 | 6 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | 80-402 | 147 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สิริกัญญา สงวนพงษ์ |
| | | สำรองให้: | สัตวศาสตร์ ชั้นปี 2 | 60-54-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 1 ก.ย. 2567 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขาสัตวศาสตร์ชั้นปี2 ลำดับที่1-60 |
|
| แพร่ |
| 01 | | อังคาร | 10:00-12:00 | 113 : 801 | 801 | C | 4 | 1 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | 113 : 801 | 801 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อลิษา อินจันทร์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร ชั้นปี 2 | 10-1-9 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 103 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|