| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | 3102 | 141 | C | 24 | 24 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | 3404 A | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | 3102 | 141 | C | 24 | 24 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-18:00 | 3404 B | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริรัตน์ ไพศาลสุทธิชล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | 3102 | 141 | C | 24 | 24 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 15:00-18:00 | 3404 A | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ อาจารย์กัญญา บุตราช อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ รองศาสตราจารย์ ดร.ฐิติพรรณ ฉิมสุข |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | 3102 | 141 | C | 24 | 24 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 15:00-18:00 | 3404 B | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาพร แสงศรีจันทร์ อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | 3102 | 141 | C | 24 | 24 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 11:00-14:00 | 3404 B | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | 3102 | 141 | C | 24 | 24 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 11:00-14:00 | 3404 A | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุทุมพร กันแก้ว อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | อังคาร | 11:00-12:30 | 3102 | 141 | C | 24 | 24 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | 3404 A | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | อังคาร | 11:00-12:30 | 3102 | 141 | C | 24 | 24 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | 3404 B | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาพร แสงศรีจันทร์ |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | อังคาร | 11:00-12:30 | 3102 | 141 | C | 25 | 23 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 15:00-18:00 | 3404 B | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลดา กันทาดี อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | อังคาร | 11:00-12:30 | 3102 | 141 | C | 24 | 24 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-11:00 | 3404 B | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | อังคาร | 11:00-12:30 | 3102 | 141 | C | 24 | 19 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-11:00 | 3404 A | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุภาพร แสงศรีจันทร์ อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 12 | | อังคาร | 11:00-12:30 | 3102 | 141 | C | 24 | 16 | 8 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | 3102 | 141 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-18:00 | 3404 A | 141 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุทุมพร กันแก้ว อาจารย์ ดร.วีรินท์รดา ทะปะละ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ อาจารย์ ดร.สายรุ้ง เมืองพิล อาจารย์ ดร.ปิยธิดา กล่ำภู่ |
| | | สอบกลางภาค: | 27 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|