| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 11:00-12:30 | วิทย์ 2507/2 | 105 | C | 65 | 60 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | วิทย์ 2507/2 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์พัฒนพงศ์ เทียนชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาเทคโนโลยีสารสนเทศ4ปี ชั้นปีที่1 ลำดับ 1-58 |
|
| 02 | | จันทร์ | 11:00-12:30 | วิทย์ 2507/2 | 105 | C | 65 | 58 | 7 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | วิทย์ 2507/2 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์พัฒนพงศ์ เทียนชัย |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาเทคโนโลยีสารสนเทศ4ปี ชั้นปีที่1 ลำดับ59-115 |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00-14:30 | วิทย์ 2507/2 | 105 | C | 65 | 60 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | วิทย์ 2507/2 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุไรลักษมณ์ สิงห์ทอง |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-305 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาการประมง4ปี ชั้นปีที่1 ลำดับ 01-60 |
|
| 04 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | วิทย์ 2507/2 | 105 | C | 66 | 66 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | วิทย์ 2507/2 | 105 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ธวัชชัย เพชรธาราทิพย์ |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร201_2 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาการประมง4ปี ชั้นปีที่1 ลำดับ 61-120 |
|
| 05 | | จันทร์ | 11:00-12:30 | 80-502 | 147 | C | 65 | 35 | 30 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | 80-502 | 147 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุไรลักษมณ์ สิงห์ทอง |
| | | สอบกลางภาค: | 28 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร201_2 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาการประมง4ปี ชั้นปีที่1 ลำดับ 121-168 |
|
| แพร่ |
| 01 | | อังคาร | 14:30-16:00 | N203:811 | 811 | C | 10 | 1 | 9 | W | | |
| | | ศุกร์ | 14:30-16:00 | N203:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.คนิติน สมานมิตร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีชีวภาพทางอุตสาหกรรมเกษตร ชั้นปี 1 | 4-4-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ทช |
|