| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 31 | 31 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-11:00 | วิทย์ 2403 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาการประมงฯ4-5ปี ลำดับ 1-31 |
|
| 02 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 31 | 31 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-11:00 | วิทย์ 2404 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาการประมงฯ4-5ปี ลำดับ 32-62 |
|
| 03 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 31 | 31 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 08:00-11:00 | วิทย์ 2406 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาการประมงฯ ลำดับ 63-93 |
|
| 04 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 31 | 30 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | วิทย์ 2403 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาการประมงฯ ลำดับ 94-124 |
|
| 05 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 34 | 34 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 11:00-14:00 | วิทย์ 2404 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาเทคโนโลยีชีวภาพ ลำดับ1-31 |
|
| 06 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 31 | 31 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 15:00-18:00 | วิทย์ 2406 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิทยาศาสตร์ฯ ลำดับ 1-31 |
|
| 07 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 31 | 31 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 15:00-18:00 | วิทย์ 2403 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิทยาศาสตร์ฯ ลำดับ 32-62 |
|
| 08 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 32 | 31 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | อังคาร | 15:00-18:00 | วิทย์ 2404 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาวิทยาศาสตร์ฯ ลำดับ 63-94 |
|
| 09 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 39 | 35 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-11:00 | วิทย์ 2404 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 31 | 0 | 31 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-11:00 | วิทย์ 2406 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 31 | 30 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | วิทย์ 2406 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาการประมงฯ ลำดับ 125-155 |
|
| 12 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 32 | 31 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | จันทร์ | 11:00-14:00 | วิทย์ 2403 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาเทคโนโลยีชีวภาพ ลำดับ32-62 |
|
| 13 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | 31 | 0 | 31 | W | | CLOSED |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:00 | 80-201 | 147 | C | | | | | | |
| | | พุธ | 11:00-14:00 | วิทย์ 2404 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ดร.มงคล ถิรบุญยานนท์ อาจารย์ชมัยพร นิธิกาจณ์พานิช ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปวีณา ภูมิสุทธาผล อาจารย์ ดร.มยุรา ศรีกัลยานุกูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีกาญจนา คล้ายเรือง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิราภรณ์ ชื่นบาล อาจารย์ ดร.ทิพย์สุดา ตั้งตระกูล อาจารย์ ดร.รัฐพร จันทร์เดช รองศาสตราจารย์ ดร.วาที คงบรรทัด |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ส.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ต.ค. 2567 เวลา 08:00 - 11:00 อาคาร 105 ห้อง TBA(วิทย์) |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาเทคโนโลยีชีวภาพ ลำดับ63-78 |
|