| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 11:00-12:30 | ศร201_2 | 125 | C | 194 | 192 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | ศร201_2 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิยะดา ชัยเวช |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ชั้นปี 2 | 191-191-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 24 ส.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิยะดา ชัยเวช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อุษารัตน์ รัตนคำนวณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ดร.ฤทธิชัย อัศวราชันย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ประนอม ยังคำมั่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ปัณณวัฒน์ วังอนุสรณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 24 ต.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิยะดา ชัยเวช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.จิรายุ หาญตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์พรทิพย์ จันทร์ราช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัทมา หาญนอก อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.ศิริรัตน์ เขื่อนแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 02 | | อังคาร | 08:00-09:30 | ศร201_2 | 125 | C | 171 | 171 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:30 | ศร201_2 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชัยวัฒน์ ใบไม้ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ชั้นปี 2 | 168-168-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-502 24 ส.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-501 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชัยวัฒน์ ใบไม้ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ไพโรจน์ วงศ์พุทธิสิน อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.กวินรัตน์ อัฐวงศ์ชยากร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พันธุ์ระวี กองบุญเทียม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-501 24 ต.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-502 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชัยวัฒน์ ใบไม้ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประภัสสร วรรณสถิตย์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ปิยธิดา อำนวยการ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์กริ่งกาญจน์ เจริญกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00-14:30 | ศร201_2 | 125 | C | 52 | 51 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | ศร201_2 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อดิศร สิทธิเวช |
| | | สำรองให้: | ระบบสารสนเทศทางธุรกิจ ชั้นปี 1 | 110-41-69 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-503 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์อดิศร สิทธิเวช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.สวิชญา ศุภอุดมฤกษ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 147 ห้อง 80-503 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์อดิศร สิทธิเวช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ดาว แสงบุญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 04 | | อังคาร | 11:00-12:30 | ศร201_2 | 125 | C | 193 | 193 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | ศร201_2 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สุชีรา ขยาย |
| | | สำรองให้: | การเงิน ชั้นปี 2 บัญชี ชั้นปี 1 | 135-131-4 58-56-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ส.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 24 ส.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร401 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์สุชีรา ขยาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โชคชัย ยาทองไชย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.ศิริรัตน์ เขื่อนแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.กัลย์ กัลยาณมิตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.เมธี วงศ์วีระพันธุ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 ต.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร401 24 ต.ค. 2561 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์อัมรินทร์ คีรีแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์สุชีรา ขยาย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์กิตติพงศ์ รื่นวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดิศสกุล อึ้งตระกูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.อุดมลักขณ์ ธรรมปัญญา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|