ดึงข้อมูลนักศึกษาสู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
ผลิตกรรมการเกษตร |
1 | 6301105335 | นางสาวสุกัญญา สงวนกลิ่น | วท.บ. | 10 |
วิทยาศาสตร์ |
2 | 6304106319 | นายธนธรรม ขัติวงษ์ | วท.บ. | 10 |
บริหารธุรกิจ |
3 | 6406101550 | นางสาวภัทรานิษฐ์ ชัยวงค์ | บธ.บ. | 10 |
4 | 6406102001 | นางสาวกฤติยาภรณ์ ชุ่มมงคล | บธ.บ. | 10 |
5 | 6406102434 | นางสาววรดา แซ่วื้อ | บธ.บ. | 10 |
6 | 6406102471 | นายอติกิจ เกษมสุข | บธ.บ. | 10 |
7 | 6406105010 | นางสาวธันญารัตน์ ดวงปันสิงห์ | บธ.บ. | 10 |
8 | 6406105018 | นางสาววรัญญา ลัทธิศักดิ์ | บธ.บ. | 10 |
9 | 6406105023 | นางสาวอินทิรา แย้มสุนทรา | บธ.บ. | 10 |
10 | 6406105323 | นายอธิวัฒน์ อินต๊ะ | บธ.บ. | 10 |
11 | 6606106301 | นางสาวกรกนก บุญทา | บธ.บ. | 10 |
12 | 6606106303 | นางสาวกรรณิภา ถาวรรณา | บธ.บ. | 10 |
13 | 6606106306 | นางสาวกิ่งกาญจนา จิตร์มั่น | บธ.บ. | 10 |
14 | 6606106308 | นายจักริน ปีนะโพ | บธ.บ. | 10 |
15 | 6606106310 | นางสาวจิราพัชร โปณะสุวรรณ | บธ.บ. | 10 |
16 | 6606106316 | นายณภัทร ทองดี | บธ.บ. | 10 |
17 | 6606106318 | นายทรัพย์ พุทธมาตย์ | บธ.บ. | 10 |
18 | 6606106325 | นายนนทวัฒน์ เสือเกิด | บธ.บ. | 10 |
19 | 6606106327 | นายนิธิกร ลีตา | บธ.บ. | 10 |
20 | 6606106335 | นางสาวพรพนา ไชยเรียน | บธ.บ. | 10 |
21 | 6606106339 | นางสาวมัณฑนา แสนเวียง | บธ.บ. | 10 |
22 | 6606106351 | นายสุรวุฒิ ณ เชียงใหม่ | บธ.บ. | 10 |
23 | 6606106353 | นายอรรถชัย ดุลย์มา | บธ.บ. | 10 |
24 | 6606106357 | นางสาวอัชฌากุล ศรีนวล | บธ.บ. | 10 |
25 | 6606106371 | นางสาวพิชญ์สินี เทียนสุข | บธ.บ. | 10 |
ศิลปศาสตร์ |
26 | 6214101383 | นายสหัสวรรษ พิณพงษ์ | ศศ.บ. | 10 |
วิทยาลัยพลังงานทดแทน |
27 | 6415124032 | นายนพคุณ บรรจง | วศ.บ. | 10 |
28 | 6415124085 | นายณัฐวัตร พิริยะสงวนพงศ์ | วศ.บ. | 10 |
29 | 6415124092 | นายธนยศ อินต๊ะนนท์ | วศ.บ. | 10 |
สารสนเทศและการสื่อสาร |
30 | 6518102402 | นายธงไทย สังขาร | ศศ.บ. | 10 |
31 | 6518102553 | นางสาวสุชาดา ชัยวุฒิ | ศศ.บ. | 10 |
สถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบสิ่งแวดล้อม |
32 | 6219101311 | นายปรัชญา จักร์พงค์ | ทล.บ. | 10 |
33 | 6219102514 | นางสาวนิษิตา สุบิดา | ภ.สถ.บ. | 10 |
34 | 6419102501 | นางสาวกมลพรรณ โชคชูพันธุ์ | ภ.สถ.บ. | 10 |
35 | 6519101001 | นางสาวกนกวรรณ รอดเปีย | ทล.บ. | 10 |
36 | 6519101004 | นายจิรศักดิ์ สุขอโณทัย | ทล.บ. | 10 |
37 | 6519101007 | นางสาวทิพวัลย์ เสาเกลียว | ทล.บ. | 10 |
38 | 6519101009 | นายพรชัย ศรีคำมา | ทล.บ. | 10 |
39 | 6519101012 | นางสาวรุ่งทิวา มูลรังษี | ทล.บ. | 10 |
40 | 6519101014 | นายวาริน พาชื่น | ทล.บ. | 10 |
41 | 6519101019 | นางสาวพัชราวลัย ว่องสาริการ | ทล.บ. | 10 |
42 | 6519101020 | นายยศชัย วงศ์วัฒนะรุจี | ทล.บ. | 10 |
43 | 6519101021 | นายอาทิตย์ จันทบุตร | ทล.บ. | 10 |
สัตวศาสตร์และเทคโนโลยี |
44 | 6222101406 | นายวรานนท์ นนท์ศรี | วท.บ. (สัตวศาสตร์) | 10 |
45 | 6422101437 | นางสาวภรภัทร ใจโพธา | วท.บ. (สัตวศาสตร์) | 10 |
46 | 6422101460 | นายวณธิป อุดมพงศ์วัฒนา | วท.บ. (สัตวศาสตร์) | 10 |
47 | 6422101515 | นางสาวอรนภา ไกรษร | วท.บ. (สัตวศาสตร์) | 10 |
48 | 6422101517 | นางสาวอัญชริกา ฝั้นพยอม | วท.บ. (สัตวศาสตร์) | 10 |