เมนูหลัก

รายชื่อนักศึกษา
รายวิชาพท310 : กฎหมายและองค์กรสิ่งแวดล้อม
กลุ่ม2
วิทยาเขตเชียงใหม่
ระดับการศึกษา ปริญญาตรี ปกติ
ปีการศึกษา 2563 ภาคการศึกษาที่ 3
ดึงข้อมูลนักศึกษาสู่    
ลำดับ รหัสชื่อหลักสูตรสถานภาพ
 ผลิตกรรมการเกษตร
1 6101124308 นางสาวเกศินีย์ จันมี วท.บ. (เกษตรศาสตร์)10
2 6101124312 นางสาวญาณิศา นิลวัตร วท.บ. (เกษตรศาสตร์)10
3 6101124315 นางสาวณัฐธิดา เนื่องหล้า วท.บ. (เกษตรศาสตร์)10
4 6101124320 นายนพรัตน์ สายวงค์คำ วท.บ. (เกษตรศาสตร์)10
5 6101124321 นายนิธิ โพธิ์พันธุ์ วท.บ. (เกษตรศาสตร์)10
6 6101124322 นายนุติ บันใจ วท.บ. (เกษตรศาสตร์)10
7 6101124324 นางสาวยุพวดี เชิญขวัญมา วท.บ. (เกษตรศาสตร์)10
8 6201101331 นายพิพงษ์ ปิยศักดิ์สันติกุล วท.บ.10
9 6201101347 นางสาวศศิธร จันทะมุด วท.บ.10
10 6201101364 นางสาวศิริธร ศรีภูมิ วท.บ.10
11 6201102347 นายณัฐศาสตร์ พันธ์ศรี วท.บ.10
12 6201102354 นายธนพงศ์ โมครัตน์ วท.บ.10
13 6201102356 นายธนพล ศรีแปงวงค์ วท.บ.10
14 6201102412 นางสาวภาวรินทร์ ปรินเเคน วท.บ.10
15 6201102443 นางสาวสกุลนา สีตาล วท.บ.10
16 6201102451 นางสาวสุดารัตน์ แสงจันทร์ วท.บ.10
17 6201102478 นายธนสรรค์ เกิดพุ่ม วท.บ.10
18 6201113312 นางสาวณัฐพร บุญญัติ วท.บ.10
19 6201124308 นายวรกานต์ ทิพย์ชาติ วท.บ. (เกษตรศาสตร์)10
20 6301105301 นางสาวกชกร ดำสงค์ วท.บ.10
21 6301105303 นายกรภัทร์ ตุ่นโนจา วท.บ.10
22 6301105310 นางสาวชลิตา อุ่นแอบ วท.บ.10
23 6301125303 นายกิตติ มีสุข วท.บ.10
24 6301125304 นายกิตติพร ดวนใหญ่ วท.บ.10
25 6301125341 นายสรรค์โสภาคย์ หลัดโส๊ะ วท.บ.10
26 6301126301 นายกฤษฎา ทองคำ 10
 วิศวกรรมและอุตสาหกรรมเกษตร
27 6103101358 นางสาวอติยากรณ์ งามพลแสน วศ.บ.10
28 6103101364 นางสาวอารยา อุตาเรือน วศ.บ.10
29 6203101321 นายนครินทร์ อินแสน วศ.บ.10
30 6203101330 นางสาวพรชิตา แซ่เคอ วศ.บ.10
31 6303101306 นางสาวณัฐนรี มูลเมือง วศ.บ.10
32 6303101316 นายธันยธรณ์ ทีเจริญวารี วศ.บ.10
33 6303101318 นายธีรศักดิ์ ฮุนตระกูล วศ.บ.10
34 6303103301 นางสาวกนกกาญจน์ นันท์ชัย วท.บ.10
35 6303103302 นางสาวกนกภรณ์ ดู่สันเทียะ วท.บ.10
36 6303103308 นางสาวเข็มอักษร เพ็ญกรรณ วท.บ.10
37 6303103309 นางสาวจินตนา พิมพ์ใจมวล วท.บ.10
38 6303103312 นางสาวชญานิษฐ์ จักรใจวงค์ วท.บ.10
39 6303103353 นางสาวสุพัดตรา คำดวง วท.บ.10
 วิทยาศาสตร์
40 6104107303 นางสาวพิตตินันท์ สุกันโท วท.บ.10
41 6104109305 นางสาวสุขิตา กระแสเสน วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์)10
42 6204101340 นายภาสกร เจริญศิลป์ วท.บ.10
43 6204101355 นายสราวุฒิ ภัทรภูวดล วท.บ.10
44 6204102313 นางสาวศุภสุตา ยุงประโคน 10
45 6204103311 นางสาวสุวรรณี ชุมผาง วท.บ.10
46 6204109308 นายนิชนันท์ เนียมทัด วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์)10
47 6304101304 นายกรวิทย์ ประกาศ วท.บ.10
48 6304101323 นายญาณวุฒิ ญาณจินดา วท.บ.10
49 6304106319 นายธนธรรม ขัติวงษ์ วท.บ.10
 วิทยาลัยบริหารศาสตร์
50 6305101308 นางสาวขวัญนภา นิลพัฒน์ ร.บ.10
51 6305101317 นายเจษฎา พ่อชมภู ร.บ.10
52 6305101329 นางสาวณัชชา ทิพยธรรม ร.บ.10
53 6305101343 นางสาวธัญธิดา นิ่มนวล ร.บ.10
54 6305101354 นายนันทวัฒน์ เครือทราย ร.บ.10
55 6305101361 นางสาวปาจรีย์ จะแจ้ง ร.บ.10
56 6305101385 นายภูวดล ชัยกาวิล ร.บ.10
57 6305105301 นางสาวกมลวรรณ แคว้นคอนฉิม รป.บ.10
58 6305105329 นางสาวนริสรา อินโอภาส รป.บ.10
59 6305105332 นางสาวนันทกานต์ มังคละ รป.บ.10
60 6305105334 นางสาวบุญนิศา ทาคำ รป.บ.10
 บริหารธุรกิจ
61 5806102328 นางสาวคัทรียา กันทะวงค์ บธ.บ. (การตลาด)10
62 6106101310 นางสาวกานต์ธิดา ณ นครพนม บธ.บ.10
63 6106101316 นางสาวจันจิรา ปานบัวคำ บธ.บ.10
64 6106101345 นางสาวดวงหทัย ดีแป้น บธ.บ.10
65 6106103311 นางสาวเกศสุวรรณ เรือนทอง บช.บ.10
66 6106103344 นางสาวดุษฎีพร เรืองคำ บช.บ.10
67 6106103433 นางสาวศุภากรณ์ มีบุญ บช.บ.10
68 6106105321 นายปรเมศวร์ ประดิษฐ์ชัย บธ.บ.10
69 6306101308 นางสาวกัญญาพัชร อาจธัญกรรม บธ.บ.10
70 6306101315 นางสาวคุณัญญา เหลืองกิตติคุณ บธ.บ.10
71 6306101324 นางสาวชฎารัตน์ จักรปา บธ.บ.10
72 6306102346 นางสาวธนัชชา สระทองคลื่น บธ.บ.10
73 6306102361 นางสาวปัญจมา ปาละโค บธ.บ.10
74 6306102390 นางสาวศุภัชญา ฉัตรทอง บธ.บ.10
75 6306102397 นางสาวสุพรรนิศา สิงห์หาญ บธ.บ.10
76 6306102400 นายสุวรรณ ลุงออ บธ.บ.10
77 6306102401 นายเสริมชาติ อินทะนาม บธ.บ.10
78 6306102402 นายอคิราภ์ เสรีภาพ บธ.บ.10
79 6306102408 นางสาวอริสรา ศรีสุวรรณ์ บธ.บ.10
80 6306103341 นางสาวนราทิพย์ เจดีย์ปน บช.บ.10
81 6306103344 นางสาวนริศรา แซ่เย่ บช.บ.10
 พัฒนาการท่องเที่ยว
82 6209101032 นายพีรวิชญ์ อินแสง ศศ.บ. (พัฒนาการท่องเที่ยว)10
83 6209101344 นางสาวเบญจมาศ บรรเทา ศศ.บ.10
 เทคโนโลยีการประมงและทรัพยากรทางน้ำ
84 6110101358 นางสาวเพียงฤทัย อินทวิสัย วท.บ10
85 6210101306 นางสาวฑิตยา แก้วพลอย วท.บ10
86 6210101324 นางสาวปิยมน มั่นคง วท.บ10
87 6210101344 นางสาวนภาพร นันทะเนตร วท.บ10
88 6310101306 นางสาวจุติภรณ์ นันไชย วท.บ10
89 6310101320 นางสาวพีรดา ไขแสง วท.บ10
90 6310101324 นางสาวรวิสรา สุทธิจิต วท.บ10
91 6310101337 นางสาวสุลักษณา จันกิติ วท.บ10
92 6310102301 นายกรวิชญ์ กายา วท.บ.10
93 6310102302 นายกฤษกร จิณะกับ วท.บ.10
94 6310102303 นายกลวัชร ปรารมภ์ วท.บ.10
95 6310102304 นางสาวจันทร์จิรา โยธา วท.บ.10
96 6310102311 นายณภัทร สุวิมล วท.บ.10
97 6310102316 นางสาวปวริสรา กล่อมสุนทร วท.บ.10
98 6310102320 นายวีรภัทร แก้วสีทองคำ วท.บ.10
99 6310102322 นายศิริชัย มณทอง วท.บ.10
100 6310102328 นายฮัดรีย์ จิตภาค วท.บ.10
 เศรษฐศาสตร์
101 6112106337 นางสาวปรางทิพย์ สมบูรณ์ วท.บ.10
102 6312101306 นางสาวจันทัปปภา ภิรมศรี ศ.บ.10
103 6312101334 นางสาวสุชัญญา นามสิงห์สา ศ.บ.10
104 6312106310 นายณัฐชนน ใสหยด วท.บ.10
 ศิลปศาสตร์
105 6214101325 นายณัชนน มาขาว ศศ.บ.10
 วิทยาลัยพลังงานทดแทน
106 5915123376 นายลัทธพล ยอดเวียงไชย วท.บ.10
107 6115123336 นายธัชชัย บำรุงกิจ วศ.บ.10
 สารสนเทศและการสื่อสาร
108 6118102347 นายปฏิภาณ สุรภักดี ศศ.บ.10
109 6218102350 นายปฐพี พิมพ์ทนต์ ศศ.บ.10
 สถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบสิ่งแวดล้อม
110 6219102507 นางสาวณัฐสุดา โพธิ์ศรีทอง ภ.สถ.บ.10
111 6219102508 นางสาวเณวิกา นุรังษี ภ.สถ.บ.10
112 6219102513 นางสาวนภัสสร ทองมูล ภ.สถ.บ.10
113 6219102514 นางสาวนิษิตา สุบิดา ภ.สถ.บ.10
114 6219102516 นางสาวเบญญภา เกตุแก้ว ภ.สถ.บ.10
115 6219102517 นางสาวปชิตา เเก้วสิงขรณ์ ภ.สถ.บ.10
116 6219102519 นางสาวปัณฑิตา บุญศรี ภ.สถ.บ.10
117 6219102524 นางสาวภรณ์ทิพย์ ไพรเขียว ภ.สถ.บ.10
118 6219102532 นางสาวสกุณี พันมูล ภ.สถ.บ.10
119 6219102533 นางสาวอนัตตา สุทธิศิลป์ ภ.สถ.บ.10
120 6319102524 นางสาวรุจิกาญจน์ เศรษฐเชื้อ ภ.สถ.บ.10
 สัตวศาสตร์และเทคโนโลยี
121 6222101356 นางสาวนธพร หนองคาย วท.บ. (สัตวศาสตร์)10
122 6222101374 นางสาวปริญญาใจ ด้วงอินทร์ วท.บ. (สัตวศาสตร์)10
123 6222101394 นายภาสกร โชติเรืองนภา วท.บ. (สัตวศาสตร์)10
124 6322101002 นายจักรินทร์ ปันทวัง วท.บ.10
125 6322101004 นายจีรศักดิ์ ไชยยา วท.บ.10
126 6322101005 นางสาวชนิกาญจน์ เกี๋ยงหนุน วท.บ.10
127 6322101006 นายฐิติชัย โพธิ์กลาง วท.บ.10
128 6322101010 นายธนาธร เนินชัด วท.บ.10
129 6322101011 นายธีระ คำสุดที วท.บ.10
130 6322101012 นายนฤเบศ แคล้วคลาด วท.บ.10
131 6322101013 นายพรพรหม สืบกระพันธ์ วท.บ.10
132 6322101014 นายภูมินทร์ อ่อนจันทร์ วท.บ.10
133 6322101367 นางสาวปิยะฉัตร วิเชียรดี วท.บ.10
134 6322102001 นายกวิน กลิ่นเกตุ วท.บ.10
135 6322102002 นายไกรวุฒิ ดีประเสริฐ วท.บ.10
136 6322102003 นายครรชิต จะแล วท.บ.10
137 6322102004 นางสาวจิตสินี จีนเพชร วท.บ.10
138 6322102007 นายดลธรรม นามเหลา วท.บ.10
139 6322102008 นายธนวรรธน์ วัชระศิริบรรลือ วท.บ.10
140 6322102010 นายนันทวัฒน์ จันต๊ะยศ วท.บ.10
141 6322102012 นายภาณุพงศ์ บัวหลวง วท.บ.10
142 6322102013 นางสาวมะลิวัลย์ จงสมจิตต์ วท.บ.10
143 6322102015 นางสาวมีนาพร สวิหนิ วท.บ.10
144 6322102019 นางสาวอนงค์ลักษณ์ ทองรอด วท.บ.10
145 6322102020 นายอภิวัฒน์ ขาวกุลชร วท.บ.10
146 6322102023 นายดนัย กุณรินทร์ วท.บ.10
147 6322102024 นางสาวนุชวรา อุประ วท.บ.10
148 6322102025 นางสาวสโรชา รัตนวรรณ วท.บ.10
149 6322102026 นางสาวญาดา วงศ์อินทร์ วท.บ.10
สถานภาพ :
  • 10=กำลังศึกษา 11=รักษาสภาพ 12=ลาพักการศึกษา 13=ให้พักการศึกษา 14=ย้ายคณะ/ย้ายสาขา 15=ชำระค่าลงทะเบียนไม่ครบ 17=สถานะตรวจสอบจบ รอส่งคณะ 18=รอสภาอนุมัติ (อยู่ระหว่างดำเนินการ) 19=รอชำระหนี้เพื่อสำเร็จการศึกษา
  • 40=สำเร็จการศึกษา 41=ทดสอบ 46=นักศึกษา ECP ครบระยะเวลา 47=นักศึกษาฝึกงานครบระยะเวลา 48=นักศึกษาเพิ่มพูนความรู้ครบเวลา
  • 50=ลาออก
  • 60=พ้นสภาพ ข้อ 11.2.2 (ไม่ลงทะเบียน) 61=พ้นสภาพข้อ 16.10.1 (คะแนนไม่ถึง 1.50) 62=พ้นสภาพ ข้อ 16.10.2 (คะแนนไม่ถึง 1.75) 63=พ้นสภาพ 16.7 (ครบระยะเวลา/เกินกำหนดหลักสูตร) 64=พ้นสภาพ ข้อ 22.7 65=พ้นสภาพ ข้อ 22.5 66=พ้นสภาพ ข้อ 25.6 67=เรียนครบหลักสูตร 68=พ้นสภาพ-ให้ออก 69=พ้นสภาพ-คัดชื่ออก (ไล่ออก)
  • 70=- 71=ถอนสภาพ ( 71 ) 72=หมดสภาพ (ขาดการติดต่อ) 73=พ้นสภาพ ไม่ส่งโครงร่างวิทยานิพนธ์ หรือปัญหาพิเศษ 74=พ้นสภาพ (รอบสอง) 75=พ้นสภาพครบระยะเวลาศึกษาระดับบัณฑิต 76=ไม่มารายงานตัว 77=พ้นสภาพ(สอบดุษฎีนิพนธ์/วิทยานิพนธ์/ปัญหาพิเศษไม่ผ่าน) 78=มหาวิทยาลัยสั่งให้พ้นสภาพ 79=พ้นสภาพ ข้อ 7 7.2 (ปริญญาโท)****
  • 80=ย้ายออก 81=ย้ายวิทยาเขต 83=หลักสูตรร่วมใต้หวัน จีน 84=พ้นสภาพโอนไปเป็นนักศึกษาสถาบันการศึกษาอื่น 85=เพิ่มพูนความรู้ แลกเปลี่ยน และใต้หวัน 86=พ้นสภาพไม่ลงทะเบียนระดับบัณฑิต 87=พ้นสภาพไม่ผ่านการสอบภาษาต่างประเทศ 88=พ้นสภาพไม่ชำระค่าธรรมเนียมการศึกษา
  • 90=เสียชีวิต 91=พ้นสภาพไม่ผ่านประมวลความรอบรู้ 92=พ้นสภาพขาดคุณสมบัติของการเข้าเป็นนักศึกษา 93=พ้นสภาพ ข้อ 25.8 (ครบระยะเวลา 2546) 94=พ้นสภาพลาพักติดต่อกันเกิน2ภาคการศึกษาปกติ 95=- 96=พ้นสภาพไม่สามารถสอบผ่านคุณสมบัติ 97=- 98=- 99=รอดำเนินการปรับพ้นสภาพการเป็นนักศึกษา




  •   
    สกอ. | กยศ. | ศมส. | Runahead | Vision Net Co.Ltd. | 
    Powered by Vision Net, 1995 - 2010   Contact Staff : กลุ่มภารกิจทะเบียนเรียน ประมวลผล และรับเข้า 805387-3458 47